Recent content by Laki Si Pesa

  1. L

    Wanajeshi wa Msumbiji wauawa na Wanamgambo

    msumbiji walipo jimbo la cabo delgado kuna madini ya ruby, gesi na mafuta, nigeria boko haram wapo niger delta kwenye mafuta, sudan kusini kuna vita sababu ya visima vya mafuta, hao waasi wanakaa sehemu kwenye utajiri wa madini, gesi na mafuta! waasi wa congo wako eneo lenye utajiri wa madini!
  2. L

    Utafiti: Vijana wengi wahitimu wa vyuo wasio na kazi au kufanya kazi za kawaida hudanganya wana Elimu ya Kidato cha 4, 6 au Stashahada

    tatizo jamii bado haijawakubali wenye degree kufanya kazi ndogo ndogo ...na ikitokea wakakujua itakuwa ndio habari ya kitaa.
  3. L

    UKIMWI bado upo na wengi hufariki kutokana na UKIMWI

    sasa kama ARV zipo unachoogopa kitu gani?
  4. L

    Chuo cha Uhasibu Arusha chadaiwa kudahili Wanafunzi wengi kuliko uwezo wake, wengine wasomea na kuishi Hoteli ya Ngurdoto

    bora iwe hostel, maana ilishaanza kuwa msitu, angalau sasa ivi itakuwa safi
  5. L

    Mvuta sigara hujisikia fahari anapoishika sigara mkononi

    Dah, usiombe addiction ya sigara ni mbaya sana, usipovuta unahisi mdomo mchachu, halafu hujui chochote kuhusu sigara, sigara zina ladha tofauti tofauti, we sio mvutaji, kunywa soda.
  6. L

    Halima Mdee: Mimi pamoja na timu yangu (Wabunge 19) tutabaki kuwa WanaCHADEMA kindakindaki. Tutaenda kuyajenga ndani kwetu

    Uchaguzi wa mwaka 2015 CHADEMA waliupinga, hata bungeni Magufuli alipoenda kuhutubia walitoka nje, mbona hawakususia bunge? Naomba jibu tafadhali
  7. L

    Diamond Platnumz 'Waaah' Ft Koffi Olomide

    angemkuta Papaa Mopao enzi zake yuko kwenye peak na yale madharau yake ya kikongo, asingekubali kufanya hio collab , ashukuru papaa amechoka, hata kibeku alikuwa ungo
  8. L

    Diamond Platnumz 'Waaah' Ft Koffi Olomide

    angemkuta Papaa Mopao enzi zake yuko kwenye peak na yale madharau yake ya kikongo, asingekubali kufanya hio collab , ashukuru papaa amechoka, hata kibeku alikuwa ungo
  9. L

    Shaffi Dauda punguza uropokaji

    hata waarabu wanasajili kwa ajili ya kombe lao la nchi za kiarabu, unaambiwa ilo kombe lina pesa balaa. . CAF wanachukua kwa sababu tu ya ubora wa timu zao
  10. L

    Wanawake wengine hawajielewi kabisa

    tenager bana, ndio maana mabinti wanakimbilia kwa wazee wa miaka 75
  11. L

    Halima Mdee: Mimi pamoja na timu yangu (Wabunge 19) tutabaki kuwa WanaCHADEMA kindakindaki. Tutaenda kuyajenga ndani kwetu

    Tatizo ni vita ya ubunge ndani ya chama, wakisamehewa kuna watu hawataridhika, Mbowe ana majina yake, Mnyika ya kwake, yaani ni full vurugu.
  12. L

    Hii ndo Zaburi ya 35 aliyotwambia tusome Halima Mdee

    sawa, wanachama mko tayari kwa lolote, je, viongozi wenu wako tayari kwa lolote? hivi kweli Salim Mwalim alikuwa hajui mke wake Esther Matiko anaenda kuapishwa? kwenye lile kundi la akina mdee kuna wajumbe wa kamati kuu wana uhusiano wa karibu, usijidanganye walikuwa hawajui...
  13. L

    Mtu mkubwa ana agenda ya kishetani; Watanzania tusijigawe

    Kwa hiyo unataka na huyu wa hapa Tanzania tumfanyeje?
  14. L

    Hii ndo Zaburi ya 35 aliyotwambia tusome Halima Mdee

    wakisema watakipasua chama, leo angesema mnyika ndio aliepeleka fomu tume si hali ya hewa ingechafuka
Top Bottom