Recent content by Kylor

  1. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    ndio nimeona
  2. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    CRDB ✅✅✅✅
  3. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Mm pia CRDB
  4. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Wengine sis bado
  5. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Ukiitwa mule ase af HR wa sasa wengi wakike watakushamburia ipasavyo
  6. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Kwa HR huyu huyu wa kilwa akuache tu salama
  7. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mali za urithi ni noma. Hadi watoto wa kishua wanakabana.Nilidhani wa Uswazi tu

    Na wakubaligi kwa ilo tu yaan wanagawana vyumba ata ukitaka kupangisha wala hawata kuuliza umeme mtu ana jitolea leo ana nunua wa buku wanalala utakapo isha mwingine ana endeleza gurudumu njoo sasa kwa watu wa kaskaz mtu ana taka kama ni gorofa hati isomeke jina lake na yeye ndio awe msemaji mkuu
  8. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mali za urithi ni noma. Hadi watoto wa kishua wanakabana.Nilidhani wa Uswazi tu

    Kaskazin ndio wana ongoza kugombea mari sana huwezi kuta wazaramu na huo ujinga wao wanacho angalia kama walijengewa nyumba magomeni nyumba hiyo hawata iuza mpaka ina titia chini mtu akitaka kufanya marekebisho ana fanya chumba chake tu
  9. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Ana zingua wengine wapo kuchora watu humu
  10. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    An weka watu roho juu
  11. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Au sio CRDB tusubir
  12. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Kuna mdada alitaka kuniingiza cha kikr hivi bila kuambiwa na watu ningekuwa na liaa
  13. Kylor

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini wanawake wa kichaga ni walevi sana?

    Maji hufwata mkondo nashangaa mtu ana toa mahari kubwa uko uchagani af kesho mwanaume una uliwa na uyoyo mwanamke kisa mali ulizo zitengeneza wabinafsi sana
  14. Kylor

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini wanawake wa kichaga ni walevi sana?

    Baba zao wapo?
  15. Kylor

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Ila mpak kesho kita eleweka tu
Back
Top Bottom