Recent content by kupelwa

  1. kupelwa

    Paul Makonda: Wananchi walioikimbia Dar warudi, Mauti hauikimbii. Siku ya Jumapili, kila mtu afanye fujo awezavyo na kupiga kelele na vigeregere!

    Danieli 5:1-5 [1]Belshaza, mfalme, aliwafanyia wakuu wake elfu karamu kubwa akanywa divai mbele ya elfu hao. [2]Belshaza, alipokuwa akionja ile divai, akaamuru wavilete vile vyombo vya dhahabu na fedha, ambavyo baba yake, Nebukadreza, alivitoa katika hekalu lililokuwako Yerusalemu; ili kwamba...
  2. kupelwa

    Paul Makonda: Wananchi walioikimbia Dar warudi, Mauti hauikimbii. Siku ya Jumapili, kila mtu afanye fujo awezavyo na kupiga kelele na vigeregere!

    Danieli 1:5,8,10,12-13,16,18-20 [5]Huyo mfalme akawaagizia posho ya chakula cha mfalme, na ya divai aliyokunywa, akaagiza walishwe hivyo muda wa miaka mitatu; ili kwamba hatimaye wasimame mbele ya mfalme. [8]Lakini Danieli aliazimu moyoni mwake ya kuwa hatajitia unajisi kwa chakula cha mfalme...
  3. kupelwa

    RIPOTI YA CAG: Miaka mitatu nyuma CUF ilikuwa chini ya Maalim Seif si Prof. Lipumba

    Wapambe wa ccm kuficha uvu wa serikali kumkumbayia lipumba,acha wale matapishi yao Sent using Jamii Forums mobile app
  4. kupelwa

    Lema aache kumtishia amani DPP

    Huyu jamaa anadhani jamii forum ni facebook,vijana wa uvccm hekima yao ifikirisha maana mwenye hekima hawezi kuwa na fikra hii Sent using Jamii Forums mobile app
  5. kupelwa

    Dr. Bashiru: Mbinu na mikakati tuliyotumia kupata ushindi wa 99% kwenye Serikali za mitaa ndizo tutakazotumia uchaguzi mkuu 2020

    Uhuru wa kuchagua viongozi tunawaowataka umeporwa na ccm Sent using Jamii Forums mobile app
  6. kupelwa

    Kisutu: Mahakama yatupilia mbali hoja za Meya wa Dar es Salaam kutaka asalie madarakani, yasema hoja za mwombaji hazina miguu ya kusimamia

    Hili ni suala rahisi kulijua wajumbe wa ccm waliokuwepo kuhohiwa nani alisaini,hawataki kutoa jibu kuwe na consipirancy of offense ,wapelekwe mahakamani Sent using Jamii Forums mobile app
  7. kupelwa

    Meya Issaya Mwita atoa tamko

    Kwanini waziri hajatoa kulalamikiwa kuboronga uchaguzi wa serikali za mitaa matokeo yake aliipongeza ccm? Yeye yupo kwenye mpango na yeye ndo aliyeratibu na TISS anahusika na ubabaishaji huu Sent using Jamii Forums mobile app
  8. kupelwa

    Kwanini deni la Taifa linapaa kila kukicha huku tukikusanya mapato juu ya malengo?

    Kukopa si tatizo je unakopa kwa maeidhiano gani,je umma ambao utalioa umeshirikishwa kwenye kukooa huko?na je mipango wa miradi hiyo ni sitahiki kukopa kwa wakati huo na je una positive impact gani kwa umma kwa wakati huo,na je uwajibikaji kuhusu uwazi wa mikopo hiyo ukoje? Sent using Jamii...
  9. kupelwa

    Safari ya Diamond Kigoma: CCM na Serikali Kumbe ni Wadhamini?

    Kupitia tume isyo huru ya ccm ,policcm na TISSCCM na uchaguzi wa uhuru ,uwazi na haki Sent using Jamii Forums mobile app
  10. kupelwa

    Tundu Lissu: Ya Kujitoa Tanzania Mahakama ya Afrika

    Kutoa maoni kimutadha nibkuisema bibaya nchi?,kama kuna maamuzi yasiyo sahihi yasiyo na yija kwa jamii yasisemwe?pia katiba imetoa fulsa ya kumoa raia wa nchi kutoa maoni yake ,hutaki aiseme serikali kama inakosea?
  11. kupelwa

    Madiwani watano wa CHADEMA jiji la Arusha wajivua madaraka

    Chadema ipo kwenye mioyo ya watu na si madiwani ,hata wakiondoka wote ,kama uchafuzi ukafanyika kwa uhuru na haki cjadema inaweza kuweka sura mpya na kushinda kwa kishindo
  12. kupelwa

    Kama Mbowe atapita, CHADEMA waulizwe wana nia na dhumuni lipi la Mbowe kuwa mwenyekiti wa maisha? Je, hawatabadili katiba watawale maisha wakishinda?

    Kunahitajika watu ngangati wafia vhama na si mamluki wa masilahi kama waitara .Kwamba mmemhujumu bisharazake ,miradi yake ,mmweka ndani,mmemfungulia kesi kibao yupo tu na wala hahitaji kuunga mkono.Mbowe ndo wahavidhina wa upinzani na si mrema ,mzee cheo na lipumba. Kwa mazingira ya siasa za...
  13. kupelwa

    Je,unaweza kuwa na Uchumi imara bila Siasa safi? Kipi kianze Siasa au Uchumi

    Hata siasa inahitaji weledi na ubobefu wa kitaaluma,usichanganye kujua kusema na menejimenti ya siasa menejiment ni taaluma husomewa ,kusema sana hata asiyesoma.anaweza kusema tu.hivyo siasa sitahiki inahitaji wasomi
  14. kupelwa

    Chadema ni msingi Iringa mjini ni balaa ! Mbowe adhihirisha umwamba wa siasa Tanzania

    Naye mpigeni risasi kama tundu lissu,ikishindikana mtekeninna wasiojulikana uchaguzi utafanyika
  15. kupelwa

    Zitto: Moja ya kampuni ya kusindika tambaku yafungasha virago sababu ya mazingira magumu ya biashara

    Kiwanda cha tumbaku imekuwa ma miaka tangu labda hujazaliwa miaka leo ndo wamekuwa mafisadi?ukiwapoteza hao ,unauhakika gani wengine watapatikana?kwann usitengeneze mazingira rafiki mtaji ulikuwepo unazunguka kutoa ajira,kulipa kodi,na kusaidia wakulima kupata soko unawaona mabeberu na...
Top Bottom