Km waraka uliovuja ni kwa nia ya kuanika uovu wa serikali hakuna tatizo labda km ungekuwa unahatarisha amani ya nchi ndo kungekuwa na tatizo,tena nawapongeza sn hao wazalendo ambao hawaridhishwi na jinsi mambo yanavyoenda mpaka wanavujisha hizo nyaraka
Sent using Jamii Forums mobile app
Wkt mnaahidi tz ya viwanda mlifikiri ni kutamka tu vinatokea,sasa pambaneni na hali zenu 2020 tutahitaji mtuoneshe hivyo viwanda pamoja na 50m@kijiji
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.