Recent content by Kraang

  1. K

    JamiiForums Tanzania Kijana usipeleke mwanamke/demu ghetto kwako first time asije akakufia sijui utauelezea nini Umma.

    Mimi nilikoma na beki tatu wa nyumba moja ya kibosile mtaani Nilimleta geto, la kwanza kama kawaida, la pili nikabembeleza jicho nikapewa kiroho safi, ile nimemamaliza, aliaanza kutetemeka mpaka kitanda kinatingishika kama dakika tano nzima, nilichanganyikiwa nikajua huyu anavuta sasa hivi, ile...
  2. K

    JamiiForums Tanzania Saa ya upinde wa mvua ya mwanamuziki Diamond imezua maneno kwa wakenya huku wakisema ni hatari kwa kizazi hiki

    https://www.facebook.com/reel/1567295701276913
  3. K

    JamiiForums Tanzania Mhmmmmmmm

  4. K

    JamiiForums Tanzania MBANAGA CHAKE HANA KONDO.(If you spoil what is your own you have no quarrel)

    Mkandara Lufufu
  5. K

    JamiiForums Tanzania Ikitokea Umeshika 500M utaifanyia nini.??

    hivi kweli mmekaa humu mnajadili huu ujinga kweli humu kumejaa vitoto vya shule
  6. K

    JamiiForums Tanzania Nimefatilia kwa ukaribu Watu wanapenda Sana Mpira na washabiki hawana Uwezo mkubwa wa kiakili

    Lissu ni wa kumwonea huruma sana Angekula hela yake akasepa, hakuna watu wa kuwatetea hii nchi, kama leo wameshamsahau
  7. K

    JamiiForums Tanzania Kwa nini utani wa Simba na Yanga unaelekezwa kwenye ngono zaidi tena mapenzi ya jinsia moja?

    Hao ni utopolo wametoka kabatini Simba anapeleka moto kama kawaida
  8. K

    JamiiForums Tanzania FT: Kariakoo Derby | Simba 2-1 Yanga | NBC Premier League | Uhuru Stadium | 10.10.2026 |

    Huyo refa utopolo wakirudisha tutamnanihii
  9. K

    JamiiForums Tanzania Mwenza kilaza.

    Mtafute Jane Urassa 2.0 wa kinyamwezi akuzimishe halafu alambe life insurance yako ya huko uliko
  10. K

    JamiiForums Tanzania Wazamiaji SGR Business Class tujuane!

    Vipi walishakupapasa huko USA unaweweseka
  11. K

    JamiiForums Tanzania Nimejaribu kufanya YouTube kama Side Hustle nipunguze kulalamika kwenye Uzi wa Mshahara wa January: Sio rahisi aisee!

    Hivi mpaka uwe na subscribe wangapi au views ngapi ndio uweze kuanza kupata hela yuotube ?
  12. K

    JamiiForums Tanzania Makonda anakosea kutaka kujenga msikiti wa dola milioni 80-100 katika mji wa Kikristo Arusha

    wewe mlokole usitake kuhamisha magoli mpuuzi wewe sasa unata kujifanya mpagani wakati muda huu jumapili uko umelipigia magoti sanamu la mifuko miwili ya simenti Na wapumbavu nyinyi tungewapiga bani kujenga makanisa Dar mji wetu kama Zanzibar wanavyofanya na mrudi kwenu huko vijijini mnafanya...
  13. K

    JamiiForums Tanzania Makonda anakosea kutaka kujenga msikiti wa dola milioni 80-100 katika mji wa Kikristo Arusha

    kuna hoja gani kaandika mlokole mjinga huyo Na mjinga haambiwi maana, ni kupelekea moto tu akili imkae sawa au tunapita nae
  14. K

    JamiiForums Tanzania Makonda anakosea kutaka kujenga msikiti wa dola milioni 80-100 katika mji wa Kikristo Arusha

    Mshamba wewe wa vijijni ndio mmeingia mjini juzi, jumapili Dar ilikuwa kimya tokea hujazaliwa na kabla nyinyi walugaluga hamjaja Dar December gani hio hakuna watu au ndio mbavyodanganya huko vijijini?
Back
Top Bottom