Recent content by koyola

  1. koyola

    EWURA: Taarifa kwa umma kuhusu bei kikomo za bidhaa za mafuta ya petroli kuanzia 1 Desemba 2021

    Waziri aliyeenda ukununua kwa wazalishaji huko umangani imekuwa vipi tena
  2. koyola

    Saed Kubenea amburuza Paul Makonda Mahakamani, kupanda kizimbani Desemba 3, 2021 kwa makosa ya jinai

    Elimu take ya hapa na pale anajitahidi kuitumia...
  3. koyola

    Mo Dewji Shikamoo wakati GSM wakidhani wametukomoa Simba SC kwa Kudhamini Ligi Kuu kwa Tsh 2.1B, Wewe Ijumaa unadhamini MO 29 kwa Tsh 3B

    Mo kisha toa 1.5b bado 3.5b iwe 5b kwa simba pekee sio hizo 2,1 kwa miaka 2 kugombania TFF
  4. koyola

    Hayati Magufuli aliwezaje kuwadhibiti wahujumu wa maji na umeme?

    Ukifuatulia ya makamba rudi nyuma alipokua waziri wa mazingira....kwenye agizo la kuziwia mifuko ya plastik nini alichofanya hadi kutumbukuwa
  5. koyola

    Udalali wa Zitto & Co kwa makampuni ya gesi na mafuta

    Huyu Zito akija kuwa raisi wa nchi mjue ndo atakuja kuwa raisi tajiri kuliko wote ktk Africa...anajua mipango...na kuhadaa watu
  6. koyola

    Sinza maji hayatoki zaidi ya wiki

    Maji umeme kaendanae yuleee mungu amhifadhi na amsamehe kama binaadamu maana hakuna mkamilifu atakumbukwa kwa yote mazuri na mabaya
  7. koyola

    Waziri Makamba, Tatua suala la kodi ya pango kupitia ununuaji wa LUKU

    Hili swala kodi ya jengo wangeachiwa halmashauri kupitia wenyeviti wa mitaa ndo wenye kujua kila mtaa wake unanyumba ngapi
  8. koyola

    Mwanza, Shinyanga na Musoma: CCM ikishinda uchaguzi ujao naahidi kujiondoa JF

    Mapema mno kubashiri Siasa ni mchezo wa kisayansi ungesubiri 2024 ukaleta hii mada
  9. koyola

    Yaani kabisa Try Again, CEO Barbara na Chairman Mangungu mmeamua mumteue 'Samjo Samjo' Mwinjaku kuwa Mhamasishaji Mkuu wa Simba SC?

    Hujui siku zote vichaa ndo wenye kupedwa kusikilizwa wamekutana wote kinachomuongezea manara kichaa jinsi alivyo..
  10. koyola

    Je, Waislam mtakubali kupandikiziwa figo ya nguruwe?

    Waislam hawali nguruwe lakini hawaruhusiwi kumuuwa bila ya sababu, ukijua hilo hutasumbuka
  11. koyola

    Zitto Kabwe: Hayati Magufuli alikuwa ananichukia

    Mwenye kumuamini Zito ni mpuuzi, mtu alisha wahi kusema wanasiasa tusiwaamini bado utamuamini huyo zito wakati ni mwanasiasa!
  12. koyola

    Hayati Magufuli alikuwa mtawala na siyo kiongozi

    Ulita awe kiongozi ili iweje, bora alivyokua mtawala watu waliheshimiana japo alikua na mapungufu yake
  13. koyola

    Akiwa hajamaliza saa 24 tangu apewe uhamasishaji Simba SC, tayari Mwijaku ameanza 'kumchefua' Murtaza Mangungu

    Umewahi kulaumu..Ungeyasema haya baada ya mchezo kuisha na matokea yake yakajulikana, kama ikitokea simba imeshinda hauna hoja tena
  14. koyola

    Akiwa hajamaliza saa 24 tangu apewe uhamasishaji Simba SC, tayari Mwijaku ameanza 'kumchefua' Murtaza Mangungu

    Umewahi kulaumu..Ungeyasema haya baada ya mchezo kuisha na matokea yake yakajulikana, kama ikitokea simba imeshinda hauna hoja tena
Top Bottom