Raia peke yao ndio wanaopaswa wakiuza au kununua kutoa risiti lakini wao wanachukua fedha halafu wanakuambia ukachukue.risiti ofisini kwao. Wao wako juu ya sheria?.
Hali hiyo tumeizoea madereva wa Arusha. Mimi linalonikwaza nikuwa hawatoi risiti halali za Serikali.Kila askari mmoja anakitabu cha faini.Lakini risiti halali za Serikali hawatembei nazo.Hizo fedha zinfika kunako husika au ni za kubrash viatu?.
Hizi faini mbona huku Arusha na Kilimanjaro hatupewi risiti tunapokamatwa askari? Wanachukua fedha halafu wanatupa karatasi nyeupe.
Hiyo imekaaje wanajamvi.
Nawasilisha.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni hatari sana!leo nilikuwa ninapeleka mgonjwa kcmc, nilikuwa naendesha gari kwa uangalifu sana.Kufika maimoria nikapigwa mkono nikaonnyeshwa picha kwenye cm.Inaonyedha kuna sehemu nimezidisha speed,wakasema ni km 5 huko nyuma nikaandikiwa faini. Nilivyodai risiti ya Serikali nikaambiwa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.