Ingependeza kama wizara ingea ainisha njia zisizosahihi ambazo zinatumiwa na watu, kwasabab nikawaida yetu kutafuta matibab kwa njia zetu wenyew kabla yakwenda hospital, ikiwa wizara haitoainisha basi watu watazidi kudhurika
Sero status...???
Huyu mzee alikuwa muhuni nayeye anajijua...
Alikuwa na lugha mbovu.
##atakuwa na chronic d'ses alaf hajajikubali lazima zimtafune kwanza
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.