Recent content by kidodosi

  1. K

    Uchaguzi 2020 Leseni ya Udereva, Kitambulisho cha NIDA na Hati ya Kusafiria kutumika katika kupiga Kura Oktoba 28

    kabisa kabisa,,,NEC na ccm sasa wameingia choo cha kike!!!!!!!
  2. K

    JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

    80% HAWANA NIDHAMU KABISA KABISA , NDIYO WANAONGOZA KWA RUSHWA NA UNYANYASAJI TANZANIA!!!!!
  3. K

    Uchaguzi 2020 Hakuna anayeisema CCM kwa wema, Tanzania nzima wanalalamika (95% wanailaumu CCM)

    OCTOBER 28, CCM KWISHAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!
  4. K

    Unapooa single mother usifikirie tu habari ya mzazi mwenzake bali fikiria hata kipindi cha uzee wako

    MSHIKAJIKAJI UNA CHUKI SANA AISEE JAPO KIASI UKO SAHIHI!!!!! KUMTANGULIZA MUNGU KWA KILA JAMBO.
  5. K

    Mpiga Debe anapoongea Kiingereza: Baada ya kudhalilishwa kuwa hajasoma..

    KABISA KABISA AISEE PESA WANAPATA ILA UCHAFU KAMA KAWAIDA!!! SEMA KUNA ISSUE YA MA BOSS ,WAKIONA MFANYAKAZI YUKO SMART BASI OOOH MWIZI NA MAJUNGU KIBAO.
  6. K

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    DAAAAH ILA ALIKUWA NA MIKAKATI MIZURI SEMA WANAMUZIKI PASUA KICHWA SANA!!!!!!!
  7. K

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    Jana tu nililkuwa Target mbezi beach KIMONDO BAND !!!!!!!!
  8. K

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    KABISA KABISA NI KUOMBA MUNGU TU UYASHINDE.
  9. K

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    BINAFSI MIE NADHANI WANGEENDA VIZURI NA ASHA BARAKA WANGEKUWA WAMESIMAMIA PAZURI KIDOGO TATIZO UJUAJE SANA NA KUPENDWA KULELEWA !!!!!!!
  10. K

    Maisha yanaenda kasi sana. Ali Choki ndo yupo kule!

    SAHIHI NI KUOMBA MUNGU AKUSAIDIE KUJIPANGA !!!!!!!!!!!!!
Top Bottom