Recent content by Kasinja jr

  1. Kasinja jr

    Umesema kimoja dogo toka umo ndani 😂😂😂

    Pale Maeneo ya Mabatini mwz inasemekena awa madada uwa wana Mabausa kabisa.. Na hela unaacha mlangoni na mabaunsa wanasikiliza rhythm zako.. Utasikia Umesema kimoja dogo toka umo ndani 😂😂😂
  2. Kasinja jr

    Amenifungia nguo na kuweka kwenye begi eti nimpishe kwake japo kodi nalipa mimi

    Yan ipo siku ntachinja mtu, mademu hawa wasengee
  3. Kasinja jr

    Mchezaji Bora wa Dunia wa Muda wote

    Dani Alves amekuwa mchezaji wa kwanza kwenye soka kushinda na kubeba makombe 40 uhakika hakuna anayemfikia kwa mafanikio, 6️⃣ La Liga⁠ 5️⃣ Spanish Supercup⁠ 5️⃣ Copa del Rey⁠ 4️⃣ European Supercup⁠ 3️⃣ Champions League⁠ 3️⃣ Club World Cup⁠ 2️⃣ Europa League⁠ 2️⃣ Ligue 1⁠ 2️⃣ French Supercup⁠ 2️⃣...
  4. Kasinja jr

    Rais Magufulli hawazii tena kuleta maendeleo ya Nchi ya Tanzania

    Pascal Mayalla na Jakasaye hili la kardinali pengo mtujuze
  5. Kasinja jr

    Je, Asha Rose Migiro angekuwa Rais angemtuma Balozi kuwasuta Kenya?

    Mara utasikia Tanzania yawasusia mabeberu kodi, Sijui Accacia Yawasusia Tanzania Makinikia 😀😀
  6. Kasinja jr

    Wanakagera ebu tuzungumzie kidogo kuhusu hifadhi ya Taifa BULIGI ambayo kwa uelewa wangu ninajua kuwa ipo wilaya ya biharamulo

    Wanakagera ebu tuzungumzie kidogo kuhusu hifadhi ya Taifa BULIGI ambayo kwa uelewa wangu ninajua kuwa ipo wilaya ya biharamulo mkoani kagera. Lakini kwa Sasa imehamishiwa mkoa wa GEITA wilaya ya chato na imepewa jina la hifadhi ya BULIGI-CHATO ivi kweli wahaya wenzangu na wanamkoa kagera hamuoni...
  7. Kasinja jr

    Mnaonunua magari kutoka kwa Johansen Buberwa kuweni makini mkono wa sheria waja

    Jamaa namjua nakaa naye mtaani sina cha kusema juu yake zaid ila anashughulika na masuala ya bandarini huko,
Top