Tulio wai kukopa ukweni hela tukutane hapa

Tulio wai kukopa ukweni hela tukutane hapa

Kasinja jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Posts
1,059
Reaction score
1,938
Zamani nilikuwa na aibu sana kukopa hela ukweni,

Sasa siku moja nikaingia loss kazini nikaambiwa nilipe ndani ya masaa 24,

Uko mama mkwe alikuwa kastaafu, amepewa pension 50+ millions,

Wkati mi natakiwa nilipe 880,000 aisee ilibidi nimtume wife akope hahahahahaha na hakuchelewa, nami nilikuwa namuhusisha mke wangu kwamba chini juu lazima hela ilipwe nikailipa kabla ya muda nilomwambia,

Sasa wife saa nyingine tulikuwa tukipata matatizo ananiambia kwamba nakukopea kwa mama ila nakopa kwa jina langu ila iwahi, kumbe hela anayo kaficha chini ya mto ananipa hiyo hiyo anadanganya katoa kwa niwe irudi mapema,

Nawashauri kopeni kwa wakwe msiogope
Wana aibu kutunyima haha
 
Zamani nilikuwa na aibu sana kukopa hela ukweni,

Sasa siku moja nikaingia loss kazini nikaambiwa nilipe ndani ya masaa 24,

Uko mama mkwe alikuwa kastaafu, amepewa pension 50+ millions,

Wkati mi natakiwa nilipe 880,000 aisee ilibidi nimtume wife akope hahahahahaha na hakuchelewa, nami nilikuwa namuhusisha mke wangu kwamba chini juu lazima hela ilipwe nikailipa kabla ya muda nilomwambia,

Sasa wife saa nyingine tulikuwa tukipata matatizo ananiambia kwamba nakukopea kwa mama ila nakopa kwa jina langu ila iwahi, kumbe hela anayo kaficha chini ya mto ananipa hiyo hiyo anadanganya katoa kwa niwe irudi mapema,

Nawashauri kopeni kwa wakwe msiogope
Wana aibu kutunyima haha
[emoji121]
MIMI WAKWE ZANGU WAMEAMZA KUNIKOPA NA KUTENGENEZA MAZINGIRA YA MIMI KUTOWAKOPA!!!

[emoji121] [emoji121] [emoji121]
 
Zamani nilikuwa na aibu sana kukopa hela ukweni,

Sasa siku moja nikaingia loss kazini nikaambiwa nilipe ndani ya masaa 24,

Uko mama mkwe alikuwa kastaafu, amepewa pension 50+ millions,

Wkati mi natakiwa nilipe 880,000 aisee ilibidi nimtume wife akope hahahahahaha na hakuchelewa, nami nilikuwa namuhusisha mke wangu kwamba chini juu lazima hela ilipwe nikailipa kabla ya muda nilomwambia,

Sasa wife saa nyingine tulikuwa tukipata matatizo ananiambia kwamba nakukopea kwa mama ila nakopa kwa jina langu ila iwahi, kumbe hela anayo kaficha chini ya mto ananipa hiyo hiyo anadanganya katoa kwa niwe irudi mapema,

Nawashauri kopeni kwa wakwe msiogope
Wana aibu kutunyima haha
Hongera kwa kuowa mwanamke mwenye akili, na unamridhi vizuri ndo maana hapendi upate matatizo
 
mi ukweni tunaishi vizuri,wakisafiri wananiambia na wife tukalinde nyjmba na kuongoza watoto. Very social
 
Back
Top Bottom