Ana chuki mno huyo Kenge! Kwake chochote kizuri kinachofanywa na USA/Israel au Ulaya hakifai au ni cha uongo ila wakifanya kibaya au makosa ni kweli!!!
Mwanzoni nilimfatilia sana ila baadae nikaja kugundua anaongozwa na chuki nikampuuza. Rahby na Dj Sma ni viumbe wanaoongozwa na chuki za kwenye...
Unazingua sasa, piga hela mwenyewe mzee mbona unatumia nguvu kubwa hivyo!? Tangaza platform yako kistaarabu, ukipost mara moja au mbili inatosha. Hiki unachofanya ni USHAMBA, badala ya kuvutia watu ndo unaharibu kabisa maana unaonekana HUJITAMBUI.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.