Recent content by Joo Mtangazaji

  1. Joo Mtangazaji

    Mungu humpa kila mtu utajiri ila mtu huukataa

    Nimejifunza kitu kikubwa sana hapa ee Mungu tusaidie.
  2. Joo Mtangazaji

    Mtafute partner

    Naitwa Joseph namtafuta Josephina
  3. Joo Mtangazaji

    Natafuta Mchumba/Girtlfriend (Age around 20) Niko Dodoma

    Hello, mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 27 niko Dodoma, nahitaji mchumba/girlfriend mwenye age 18 - 25 ambaye yupo serious na ana real love coz nitampenda na kumpa nafasi anayostahili. Anicheki kwa 0782 855 136.
Top Bottom