Recent content by Jonathan_Manase

  1. Jonathan_Manase

    JamiiForums Tanzania Wale mafundi wa computer nina swali please

    Hakuna mkuu
  2. Jonathan_Manase

    JamiiForums Tanzania nani yupo macho muda huu!!!

    U talkertive unadhan uta ushangaza ulimwengu kwa shit zako diz iz a public institution hzo swaga zako za kichaga peleka huko.....!! Ka vp pita vle godfley
  3. Jonathan_Manase

    JamiiForums Tanzania nani yupo macho muda huu!!!

    Nani mlinzi..?
  4. Jonathan_Manase

    JamiiForums Tanzania nani yupo macho muda huu!!!

    Mimi hapa nipo cngle
Back
Top Bottom