• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by Johnson Fundi

  1. J

    Worth sharing.. Its about corona!

    ahsante binti yetu mpendwa kwa kuonyesha moyo mkuu kutujali sisi nyumbani. Mungu akubariki sana binti
  2. J

    Serikali kutodhibiti idadi ya wageni wanaoingia nchini kwa kisingizio cha Utalii, inahatarisha Usalama wa Taifa dhidi ya virusi vya Corona

    ninajaribu kubahatisha tu kwa ulichomaanisha maana duuh hiyo lugha uliyotumia hapo ni chiboko yake . nahisi ulitaka kumaanisha KIA wako vizuri kupima afya za wageni. ndg yangu,corona mpk ulaya imefika na ninaamini imepitia airport. siamini kwamba sisi ni hodari kupima afyya za watu kushinda uswis
  3. J

    Video iliyozua gumzo Afrika Kusini

    naye kwa ulevi wake anfikiri hiyo itamsaidia!!!, akumbuke tu Mandela wanaye mheshimu sana alikataa hizo,hata hapa kwetu Mwlm alizikataa hizo za kubaguana, eti mzawa. huyu yafaa amtafute Malema wapange mikakati ya kumkomboa son of the soil kwa njia za kisasa
  4. J

    I’m back after a long break. Leo tuongelee AirBnB + Tourism hapa Tanzania. People are making big money. Experience miezi 2 nikisafiri Tanzania.

    huyu mleta uzi hajakusudia kudanganya kuhusu gamboshi na amesema vizuri tu kama amekosea, tusimwelewe vibaya tumsaidie. GAMBOSHIhaipo Geita,ipo Bariadi,Simiyu. ungeuliza pale bujora pengine ungetafutiwa guide top manyota wa walozi angekupeleka kwa zile dirimu laina zetu wasukuma au hata honda...
  5. J

    Ni aibu kusema Mwanza ni jiji la pili, limechoka, linachekesha, halmashauri hazina hela

    lakini ndugu yangu ukumbuke hata newyork ina mapungufu. let me ask you unataka mza ifanane na jiji lipi?!? inawezekana unataka ifanane na picha ya jiji uliyo nayo kichwani. dsm yenyewe iko kwenye maboresho sasa hivi ndio maana kuna matatizo makubwa ya kimiundo mbinu wakati unaingia dsm kutoka...
  6. J

    Hivi kwa nini Trump ana outsmart watu wengi ?media combine Democratic Party

    yeah ndio hivyo sasa
  7. J

    Hivi kwa nini Trump ana outsmart watu wengi ?media combine Democratic Party

    mkuu hiyo imekosa ushahidi wa 1*1.the same to clinton case. je alifanya ngono kweli ndani ya oval office?.
  8. J

    Hivi kwa nini Trump ana outsmart watu wengi ?media combine Democratic Party

    its not trump ni wingi wa masenator wa gop kwenye senet ndio uliomuokoa. the same it happened during clinton impeachment trial
  9. J

    Uchafu unaofanywa na wasanii wetu wa bongo wawapo location.. See images!

    wajameni whats wrong hapo?!!? si wako location?!? inawezekana ni kipengele kinachohusiana na beach au swiming pool sheraton hotel.ndugu zangu tamaa zenu za mwili zisiwaongoze kuchafua watu wakiwa kwenye kazi zao halali
  10. J

    Bristow says Tanzania had “legitimate beef” with “irresponsible” subsidiary, Acacia

    s sasa wewe ulitaka alete kipya kipi?!?
  11. J

    Hatujawahi kuyumbishwa tangu enzi za Nyerere

    mzee hatujawahi kuyumbishwa???!!!!???. umesahau ile ya kupanga foleni kununua sukari,chumvi, unag wa udaga??!! na iliishaje tulizalisha sana!?!, katani, pamba zilishushwa bei kabisa kwenye soko la dunia, katani ikafutika kabisa!!!.Sheria la kutakatisha fedha zilitoka wapi?!??!. Mzee dunia ya leo...
  12. J

    Serikali imuondoe Paul Makonda haraka kabla mambo hayajaharibika. Tamko lijalo linaweza kuathiri nchi pakubwa

    CIA haioparate bongo kimyakimya, ipo na iatendelea kuwepo na ipo dunia nzima
  13. J

    Kilichosababisha dhamana za Serikali (treasury bills) zibume ni nini?

    Hatuelezi ukweli hapa tunapotoshana sana. Ukiiiona taarifa yote ya bot ambayo mleta Uzi ameiweka ni sehemu moja tu ambayo imedorola zingine zimezifanya vizuri sana. Tafiti na treasury bond za mataifa mengine ndio uje hapa utuambia za tz zimedorola. Lakini kwani za miaka mingine zilikuwaje?!?
  14. J

    Kwanini wazungu walileta ugali Afrika kwetu, Je ili kutupumbaza?

    inavyoonekana wewe hujui chochote kabisaaa kuhusu ulichoandika. Kama wewe umekukia kwenye na umekariri huo ndio ugali basi ndio maana hata ubongo wako umeathirika. Ugali uliopikwa kwa unga usiokobolewa una manufaa makubwa mwilini,pia kuna ugali wa mtama,mawele n.k. hiyo ya waethiopia kutokula...
Top