Recent content by Jerry001

  1. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Wanawake wengi wenye magari wasio na biashara ni Malaya Grade one hata kama ni mke wa mtu fuatilia Kwa makini

    Kwa hizi injili sisi vijana wa kataa ndoa tunapata point.
  2. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Hivi ulishawahi kula monde ukawa unaambiwa hivi?

    Unapunwa pesa mkuu. Shtuka
  3. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Dada na wadogo zangu, mwanaume ndie kiumbe pekee mwenye upendo wa dhati kwako

    Ndoa ndoano. Acha niendelee kuwa bachelor kwanza. Sina moyo wa kupenda binti wa mtu kwa sasa. Ngoja nifike kwenye 50s
  4. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Ni mkoa gani ambao hata ukipata ajira huwezi kwenda?

    Huu uzi ni wa watoto wa kishua. Binafsi kambi ni popote.
  5. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Vitu kutembea tumboni na kuunguruma

    Tumia mkuyati. Ni dawa nzuri
  6. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Nimewaza sana ila huu ndio ukweli.

    Leo unashusha tu nondo. Huna maneno mingi
  7. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Huyu Waziri alikuwaga mtata sana....!

    Mzee alinifurahisha kwa kutembea na ilani ya CCM kila pahala.
  8. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Wakuu tutubu na kuiamini injili

    Ibada njema inaanzia nyumbani. I hope umeshawahubiria injili ndugu , jamaa na marafiki kwanza.
  9. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Hizi ndio Taasisi zinazoongoza kwa wafanyakazi kuwa na maringo na masifa hapa Tanzania

    Siku hizi hadi bar zinazojaza wateja weekend wafanyakazi wao wana dharau ile mbaya, hasa ukiagiza soda na mishkaki miwili au chips kavu. Sio poa!
  10. Jerry001

    JamiiForums Tanzania KERO CRDB nina kesi na nyie, mnasababisha napokea mshahara pungufu nikiwauliza mnanipotezea

    Nenda physically kwenye hilo tawi ulipokopa utapata msaada kwa haraka.
  11. Jerry001

    JamiiForums Tanzania HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

    Hongera sana mkuu. Karibu kwenye utumishi wa umma. Watanzania wana matarajio makubwa na wewe. All the best for you.
  12. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Mliooa au mnaoishi na wanawake, mnafanyaje?

    Usioe mkuu. Kuoa sio sifa, kuna wajibu na majukumu. Endelea kula ujana na kutafuta pesa zaidi.
  13. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Miaka 30 bila mke imekuwa kitu cha kawaida sana

    Vijana wameshtuka kuwa ndoa ni mtego.
  14. Jerry001

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kwanini siku hizi serikalini wanaaajiri hasa wenye elimu ya diploma? Vipi kuhusu walioanzia degree?

    Diploma hawana malalamiko wala expectations kubwa. Wanapiga sana kazi
Back
Top Bottom