Recent content by James gerraldear

  1. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Kifaa hiki kinaitwaje kwa Kiswahili

    Wataalam wa lugha mliopata kiswhl A kaz kwen
  2. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada kwa anayekifahamu Chuo cha Ualimu Arusha

    P mkuu nitakuchk moro
  3. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    Na bed in adult education chuo kip
  4. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    Bed in psychology mkuu, , mkuu vp kuusu chuo gan kinatoa physical education,
  5. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada kwa anayekifahamu Chuo cha Ualimu Arusha

    Wakuu nami nauliza arusha teachers collage ni cha private au gov, na ada ni sh ngap, dogo kachaguliwa hapo,
  6. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Unadaiwa na HESLB? Wapo ofisini kesho jmosi&jpili

    Acheni tuwalipe nn wakati ajira hatuna tuuze pilipil au
  7. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    la kuus facult na vyuo wakuu
  8. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    Asant mkuu, ila swala nimeuliza hap juu wakuu cjajibiwa msaada wen wakuu
  9. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Nini kinasababisha utofauti mkubwa wa ufaulu kati ya shule za binafsi na za serikali?

    Ndio ni ukweli kabsa wanafunz tulio nao weng gov ni wachomvu ususan shule za kata,maana weng wao hapend kwel kujsomea mpaka mjared upte, hao prev cna nao uwelewa sn ila
  10. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    Wakuu samahani vyuo gan vinatoa bed in psych , bed in special need, & bed in geography and ict maana kila nikichek kwenye guid book cion,
  11. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    Kwanza nilichaguliwa facult ambayo ckutaka , pale udom, ambayo ilkuwa environmental issue, ckuitaka, my ob ilikuwa teaching, ambacho kilfanya nikaenda dip mkuu,
  12. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    Mkuu unaeuliza kwa nn ckuenda vasty moja kwa moja mkuu ni history ndef kidogo mkuu, kama una wacwac na majb yang bas nikupe index namba yng mkuu uchek, csemi uongo mkuu dhambi kwanza
  13. James gerraldear

    JamiiForums Tanzania Msaada wadau, kwa matokeo haya nitumie cheti cha form 6 au cha diploma?

    Tikilili tiar niko kwenye ajira nikiwa na dip ya gpa ya ualim ya 3.2 ss niko kuaply vasty
Back
Top Bottom