Recent content by JAMBONIA LTD

  1. JAMBONIA LTD

    Kubadilisha hati ya kiwanja ya kijiji/ kitongoji kuwa legal doccument

    Habari wataalam, Kuna sehemu nimeomba mkopo ila katika kipengele cha dhamana (Collateral) nina hati ya kiwanja kupitia serikali ya kijiji, wahusika wamenambia ili waikubali niipeleke kwa mwanasheria ili iwe legal doccument. Sasa nnachotaka kujua hii hati yangu nikiipeleka kwa mwanasheria...
  2. JAMBONIA LTD

    Unga wa Majani ya Mlonge

    huu mti wa UTI ni upi mkuu japo picha kama jina itakua ngumu maana kama ulivosema UTI imekua tatizo mkuu
  3. JAMBONIA LTD

    Afrika na wazo la umoja

    R.I.P M. Gadaffi
  4. JAMBONIA LTD

    I'm available as elderly & special needs Male caregiver

    Jaribu pia kuangalia uwezekano wa kuomba nchi za ulaya...kazi za aina hii ni nyingi huko fuatilia....
  5. JAMBONIA LTD

    Clinical Officer anashindwa pata nafasi ya kujiendeleza kielimu

    Ajaribu kuomba na Open University wanatoa Bachelor of Science in Food,Nutrition and Dietics inafanana kidogo na hiyo ya UDOM. Application is free na atasoma huku anaendelea na kazi
  6. JAMBONIA LTD

    Mliosoma tuition za mchikichini,toa ushaidi humu

    Yes,Nimesikia anazikwa leo hii saa 7 ..Dah Hakika sisi wote ni wa mwenyezi Mungu na kwake tutarejea.
  7. JAMBONIA LTD

    Uliza chochote kuhusu kujiunga Chuo Kikuu Huria Tanzania

    Poa tangulia mkuu nami ntakuja siku za mbele kidogo panapomajaaliwa
  8. JAMBONIA LTD

    Uliza chochote kuhusu kujiunga Chuo Kikuu Huria Tanzania

    Vp una mpango wa kupiga hii Bsc.NFD?
  9. JAMBONIA LTD

    Ni huduma gani bora ya kutuma na kupokea fedha nje ya Tanzania?

    Mimi naomba msaada wa njia rahisi wa kutuma pesa katika account ya benk iliyopo Nigeria na kisha mimi kutumiwa pesa Tanzania...kiufupi Nigeria na Tanzania
  10. JAMBONIA LTD

    Je ni sahihi kulipia kodi TRA kwa kushinda zawadi?

    kama kuna mtu ni mfuatiliaji mzuri wa millard ayo news naomba nimtumie inbox link aikague kisha anipe comment zake
  11. JAMBONIA LTD

    Je ni sahihi kulipia kodi TRA kwa kushinda zawadi?

    dah halafu anatumia account ya mtu maarufu..sijui kaidukua au katengeneza fek
  12. JAMBONIA LTD

    Je ni sahihi kulipia kodi TRA kwa kushinda zawadi?

    Yes Utume 25,000 kwa meneja masoko katika simu ili alipie kodi TRA halafu utapewa namba ya risiti ya tra ambayo utaenda kuonesha ofisini kwao ili wakupatie zawadi yako
Top Bottom