Abaongea point sana isipokuwa achelew kuwekwa kikaangon maana naona Kigogo amepost hyo maneno huku akisema uwezi kuwa raisi hapo ndipo jajiuliza Yule Kigogo wa cdm Leo ypo ccm why
Mtu asiyependa kujitoa kwa wenzake anaona watu wanaojitoa kwake kama vile wanajipendekeza au wanamuogopa. Kumbe wengine tumeumbiwa roho ya kujali Utu na upendo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.