Usihaji simu kama ya techno chamsingi inaingiza shingapi? Wengi tumeanzia huko kuwa na simu yagharama sio ujanja ujanja.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wadau yamenikuta wakati nipo kwenye harakati zangu nikakutana na jamaa wakisifia skilini protector sinikaingia mkenge wakatoa ile yakioo wakamwagia tumaji wakaweka kwenye mkebe unavitaa taa hivi wakasema tayari hapo hakivunjiki dah!!
Nafika home imedondoka kioo kwishaaa kweli jamaa wamenitia...
Habari mtaalamu,
Mimi ninatatizo moja hivi yani nikipulizwa na upepo mkali kama feni au bodaboda au nikilala usiku baridi liwe Kali nakohoa sana ila nikizima feni au nikijifunika blanketi natulia au kukiwa na joto nakua poa tatizo nini?
Msaada please
Sent using Jamii Forums mobile app
Habari wana jukwaa naomba msaada kueleweshwa kuhusu forex na ni namna gani ya kujitengenezea kipato kupitia fx asanteni.
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani Mimi nimesoma kwa kiswahili shule ya msingi secondari hadi chuo nimesoma kingereza ajabu leo Niko kazini nafundisha wakulima kwa kilugha na kiswahili wakati huo ripoti naandika kwa kuzungu kweli serikali iangalie namna itakavyo liweka saw a hili suala
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.