Liquid protector ni utapeli

Liquid protector ni utapeli

Swali.... nilimsikia jamaa akisema cm lazima iwe on wakati liquid protector inawekwa nini uhusiano wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukichek vizur manual ya Ile mashine, Hamna mahali imeelekeza chochote.

Ila kwa uzoefu TU,
Mionzi yoyote haipatani kabisa na vitu vyenye asili ya sumaku ndan yake.
Mfano: simu,tv,Redio n.k

Sumaku husababisha mvuragano wa mawimbi au shoti Kama itazd kipimo.

Inaweza pelekea kuua transfoma ya simu, maiki au hata spika.

Inayoweza kukugharimu sakiti nzima ya simu au Kadi nzima ya flex.

Ambapo km ndo simu zenye wadhfa wake, unaeza jikuta unakarabati simu kwa gharama ulonunulia ikiwa mpya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanafanya kuna vioo vigumu kuliko vioo vingine kioo cha simu ya milioni moja ugumu wake sio sawa na simu ya laki mbili..



Sent using Jamii Forums mobile app

Wacha uongo viwanda vya simu hawaweki huo ujinga.....tena baadhi ya simu za kampuni kubwa kubwa hazitaki hata kitu juu ya screen ukieka protector inakwambia utoe sembuse hayo maji
 
Ukichek vizur manual ya Ile mashine, Hamna mahali imeelekeza chochote.

Ila kwa uzoefu TU,
Mionzi yoyote haipatani kabisa na vitu vyenye asili ya sumaku ndan yake.
Mfano: simu,tv,Redio n.k

Sumaku husababisha mvuragano wa mawimbi au shoti Kama itazd kipimo.

Inaweza pelekea kuua transfoma ya simu, maiki au hata spika.

Inayoweza kukugharimu sakiti nzima ya simu au Kadi nzima ya flex.

Ambapo km ndo simu zenye wadhfa wake, unaeza jikuta unakarabati simu kwa gharama ulonunulia ikiwa mpya

Sent using Jamii Forums mobile app

Simu ina transfoma?? Hii mpya
 
Kote huko mnatafuta nini lakini,kwanini mambo mengine msiyaache yapite tu,Mimi nimepisha mambo mengi sana,sijaoa kwa kuwa sitaki headache, sigongi mademu kwa kuwa ni lazima pesa itumike na pesa ni ngumu kupatikana,pia maswala ya ukimwi ndo kabisa,nikasema nitaishi hivi bila kugongana mpaka maisha yangu yote,na sijafa wala nini nipo tu,sijui kwenda kusali napo nilisema kwa kuwa sielewi walimu wetu wanayofundisha na simjui nani ni muongo nani ni mkweli,bola nisi sali,na huko mbeleni mungu akiuliza kwanini nilikuwa sisali jibu rahisi tu sikuelewa katika hawa walimu na madhehebu yao yupi alikuwa mkweli,na ulituonya tujihadhari na manabii wa uongo,kuhusu kuwa na watoto,watu watu na ndugu wameniseeema weeee lakini masikio nimetia pamba,yanini kuzaa kwa ajili ya kuwafurahisha watu wengine ila hali wewe ndo utahitajika kutunza na kusomesha,na sitaki kuwa na mtoto kisha nishindwe kumpeleka shule,na nikaja nimehatarisha Tanzania yangu kwa kumzaa mkabaji,kunyoa nywele ndo kabisa Mimi mpaka Leo bado na nyoa kwa wale vinyozi wa miembeni,na sitaki kuumiza kichwa sijui fashion mi upara tu ndo nilivyojichagulia,maisha ni kupanga na kupanga ni kuchagua,simu niliyoamua kutumia maishani mwangu ni teckno waache waseme potelea mbali,chupi sivai yanini kuvaa chupi na wakati napenda kuwa free,na Niko kwenye free country, ingawa watu wanasema siku kamptura yangu ikija kuchanika kwa bahati mbaya nitaumbuka,nangoja mpaka siku Huyo ifike,niumbuke kisha siku hiyo itapita na nitaendelea na mtindo wangu huu,ila chupi noo,kuhusu mziki ndani halo ndo nacheka sana ninunue mziki wa nini,kwanza mtangazaji yeye ni kama nani aniwekee wimbo ambao Mimi sijaupenda wala kuuchagua niusikilize,au kusikiliza taarifa ya habari,MTU anayependa kusikiliza mambo ya watu nyie mnamuitaje huko kwenu,sijui mnamuita mmbeya,au mdadisi,Mimi sipendi jina lolote kati ya hayo,so mnisamehe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau yamenikuta wakati nipo kwenye harakati zangu nikakutana NA jamaa wakisifia skilini protector sinikaingia mkenge wakatoa ile yakioo wakamwagia tumaji wakaweka kwenye mkebe unavitaa taa hivi wakasema tayari hapo hakivunjiki dah!! Nafika home imedondoka kioo kwishaaa kweli jamaa wamenitia hasara nimeona nishee ambao bado hamja weka msijaribu wizi mtupu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo inazuia scratch
 
Hujaelewa protection ya kutoka kiwandani ni ugunu wa kioo sio protekta unadhani kioo cha galaxy s10 na samsung A10 vina ugumu sawa?
Wacha uongo viwanda vya simu hawaweki huo ujinga.....tena baadhi ya simu za kampuni kubwa kubwa hazitaki hata kitu juu ya screen ukieka protector inakwambia utoe sembuse hayo maji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau yamenikuta wakati nipo kwenye harakati zangu nikakutana NA jamaa wakisifia skilini protector sinikaingia mkenge wakatoa ile yakioo wakamwagia tumaji wakaweka kwenye mkebe unavitaa taa hivi wakasema tayari hapo hakivunjiki dah!! Nafika home imedondoka kioo kwishaaa kweli jamaa wamenitia hasara nimeona nishee ambao bado hamja weka msijaribu wizi mtupu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hili li taka taka pier likwidi walisha liongelea hapa.
Wakasema ni 🚮🚮🚮🚮 basi tangia siku hio nikiwaona na matangazo yao nawapita kama siwajui
 
Mimi simu yangu sijawahi weka protector ya aina yoyote na haina scratches zozote na wala kioo hakijawahi kuvunjika pamoja na kudondoka mara kwa mara. Hizo protectors zinaongeza unene wa simu na kuaribu muonekano wa simu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio utapeli sema umedanganywa kazi yake tu. Liquid inazuia michubuko na mikwaruzo yan ukiweka kioo kitabak vile vile kama kipya lakini ikidondoka kwa mshindo itapasuka tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo adhabu haitoshi ilibidi ule na kwenzi hata moja lakukufanya usiwe mzembe siku nyingine
 
hivi unaweza kuwake hiyo liquid unaweza kuweka na glass pia?
 
Ni moja ya Ajira zilizoongezeka Mtaaani.[emoji23][emoji1787]

Sent using [Iphone XS Max]
 
Unaweka protector kwenye simu ya nini?

Hasa watu wanaomiliki tecno unakuta wamejaza masimu protector, sijui cover simu inakua nzito balaa na ukizingatia simu za tecno ni nzito basi unakua kama unatembea na jiwe la kilo 1 mfukoni.
Usihaji simu kama ya techno chamsingi inaingiza shingapi? Wengi tumeanzia huko kuwa na simu yagharama sio ujanja ujanja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom