Recent content by Ibambasi

  1. Ibambasi

    FaizaFoxy: Wanaonitongoza waje hapa

    FaizaFoxy, Ni kubalehe au kubaleghe? Au ni tafauti ya kilahaja?
  2. Ibambasi

    FaizaFoxy: Wanaonitongoza waje hapa

    Heheeee....(note neno bwabwa). Speaking in tongues and codes....vijembe kweli kweli!
  3. Ibambasi

    FaizaFoxy: Wanaonitongoza waje hapa

    Hahaaaaa....Ni kuwapa tu vipande safari hii!
  4. Ibambasi

    FaizaFoxy: Wanaonitongoza waje hapa

    Ila wewe:D:D:D:D😂😅😂😂😁
  5. Ibambasi

    Video: Tuacheni utani, Kabendera anatia huruma

    Kamsaidie basi kwenye hiyo operation
  6. Ibambasi

    Kazi imeanza: Halima Mdee kuongea na Waandishi wa Habari

    Mahaba yako tu...chongo waita kengeza
  7. Ibambasi

    CHADEMA kuipinga Sheria ya Utakatishaji Fedha Mahakamani

    Hahaaaaa! Kamanda kunywa maji ulale
  8. Ibambasi

    Taifa lina Rais gani asiyependa kuongea na wananchi?

    Dogo kunywa maji ulale
  9. Ibambasi

    Personal Plea Kwa Rais Magufuli: Kama ameweza kuwasamehe wabakaji, wauaji, mafisadi, wahujumu, anaweza pia kumsamehe Eric Kabendera, amzike mama yake

    Utawala wa sheria. Eric kesi iko mahakamani. Asubiri hatma yake humo humo. That's the rule of law brother
  10. Ibambasi

    Miguna Miguna amvaa Rais Magufuli kuhusu kukamatwa kwa Tito Magoti

    Halafu anajinasibu kuwa mwanasheria nguli!
  11. Ibambasi

    Miguna Miguna amvaa Rais Magufuli kuhusu kukamatwa kwa Tito Magoti

    Bila kusahau Tundu Lissu na ziara yake ya Ulaya na America
Top