Recent content by HoHY

  1. HoHY

    JamiiForums Tanzania Wadau Habarini za asubuhi

    OK
  2. HoHY

    JamiiForums Tanzania Wadau Habarini za asubuhi

    Ruvuma boss
  3. HoHY

    JamiiForums Tanzania Wadau Habarini za asubuhi

    Pekee yangu
  4. HoHY

    JamiiForums Tanzania Wadau Habarini za asubuhi

    Naombeni ushauri nimepambana nimepata kahela kidogo hapa nawaza kuuza valuer kama wakala lkn sijui c connection zake msaada tafadhali
  5. HoHY

    JamiiForums Tanzania Nimepokea mzigo kutoka Ali Express kupitia Posta

    Lkn bidhaa Inafika
  6. HoHY

    JamiiForums Tanzania Naomba direction

    Boss kuagiza online Amazon au alibaba inakuwaje Naomba mpangilio
  7. HoHY

    JamiiForums Tanzania Naomba kujuzwa namna ya kuingiza pesa kupitia Mitandao (Online)

    Kaka fanya kazi hizo online hazipo
  8. HoHY

    JamiiForums Tanzania Naomba direction

    Asante kwa nchini nimefeli kupata boss
  9. HoHY

    JamiiForums Tanzania Naomba direction

    Nipo Ruvuma kaka
  10. HoHY

    JamiiForums Tanzania Naomba direction

    Waungwana hapa nafikiria kufungua kituo cha kuziba pancha lakini kwanza nahitaji hii machine ila sijui napata wapi mwenye ufahamu Naomba anielekeze niipate
  11. HoHY

    JamiiForums Tanzania Waziri Makamba: Iwe Mjini au Kijijini Gharama wanayatumia Tanesco kumuingizia mtu umeme ni Tsh 800,000

    Usiogope sana Sola 100w inauzwa Tsh 135,000/=
  12. HoHY

    JamiiForums Tanzania Kwa mara ya kwanza leo nimekojoa kitandani sijui nitamdanganyaje mke wangu

    Hii ulidanganywa na babu yako
  13. HoHY

    JamiiForums Tanzania Kwanini vijana wanakufa sana kushinda wazee?

    Bonge la dongo
  14. HoHY

    JamiiForums Tanzania Nipeni njia ya kuingiza $2 online kwa siku

    Boss naomba nitajie hiyo application
  15. HoHY

    JamiiForums Tanzania Ni wema gani uliwahi kuutenda ukaishia kujuta mpaka leo

    Wema ni ujinga
Back
Top Bottom