Shilole nini kimekupata mama au siku hizi unapika chakula kibovu au ndo Yale Yale badala ya kuweka juhudi zaidi kwenye biashara Yako ww umeweka juhudi ya kuwa mpiga vigelegele mashuhuri wa serikali ya mama Samia ukisubiria kuteuliwa kwenye nyadhifa mbali mbali?
Watu walivyochoma mgahawa wako...
Mimi niliacha chuo alafu sikuiambia familia sababu kubwa nilikuwa nasumbuliwa na msongo wa mawazo kwahiyo miwili unataka kubaki chuo akili haitaki nyumbani wanajua Niko chuoni na napokea bumu langu kumbe mimi Niko mtaani Arusha Dunia inanifunza nilikonda mpaka nokawa kama msomali nilipitia...
Yaani ww ng'ombe unalifundisha kanisa katoliki jinsi ya kuomba hii nchi mbona maajabu hayaishi kusoma kwako tu huyo to mistari tutatu tunne twa kuruani na kuclemu tumistari tuwili tutatu twa waefeso na wakolothai tayari unajiona mwalimu🤣🤣🤣🤣kanisa katoliki ni kama ubongo wako ww ng'ombe ukiacha...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.