Recent content by Hauxtable

  1. H

    Ni sahihi Mkuu wa Majeshi(CDF) kufanya Press conference?

    ....Hapana Mkuu, Jeshi syo Mhimili, Bali sehemu ya Mhimili kiutendaji ambao ni Serikali ndani ya Wizara ya Ulinzi na Usalama.
  2. H

    Kwanini Mhe. Mbowe aliamua kubaki Dodoma siku Mhe. Lissu alipopigwa risasi wakati alitakiwa kuwepo Dar es Salaam

    ...Watch Video footage (YouTube) ....Item no.7 on PMs Protocol Chronology.
  3. H

    Kwanini Mhe. Mbowe aliamua kubaki Dodoma siku Mhe. Lissu alipopigwa risasi wakati alitakiwa kuwepo Dar es Salaam

    ...Watch Video footage (YouTube) ....Item no.7 on PMs Protocol Chronology.
  4. H

    Kwanini Mhe. Mbowe aliamua kubaki Dodoma siku Mhe. Lissu alipopigwa risasi wakati alitakiwa kuwepo Dar es Salaam

    ...Hebu kwa wale waliotizama na kufuatilia mubashara hafla ile, wakati Mhe.Waziri mkuu anafanya protokali....ni kama alitambua na kushukuru uwepo wa Mhe. Mkuu wa Mkoa wa Dar-es-Salaam. ...Naomba kusahihishwa kama nimekosea.
  5. H

    Mama Mjane amlilia Rais Magufuli mbele ya Waziri wa Sheria

    Number ya simu imechukuliwa.......mama kataja issue ya madawa ya kulevya.....that really trickled Mr.President's attention.....
  6. H

    Rais Magufuli apangua safu ya Makatibu wakuu. Mafuru atemwa Hazina, Ole Sendeka RC Njombe

    .....its HMV.....Hear the Master's Voice..... Not supposed to ''play '' the Music..... Just listen to it!!? Mafuru broke the rule!!
  7. H

    Anthony Lusekelo: Lowassa mtu safi

    ......and the wisdom lies under the Vintage....
  8. H

    Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam awajibishwe kwa hili!

    Naelekea kufikiri kuwa ktk kinachoitwa kamati ya ulinzi na usalama, Hali Si Sawia hata kdg. Kitendo cha Mwenyekiti -Mkuu wa Mkoa, Kuwalalamikia hata kufikia hatua ya kuwaelekezea shutma wajumbe wa kamati yake -makamanda wa vikosi vya ulinzi na usalama ktk Mkoa wa Dar-es-Salaam, shutma za...
  9. H

    ''Mpemba'' wa meno ya tembo afikishwa mahakamani

    Splendid...... Splendid!!!! The C. I. C is sending a message to the rest of the gang!! No nonsense hapa!!!
  10. H

    Waziri Kigwangalla akamata Kiwanda bubu cha kutengeneza pombe feki

    .....actually Uganda wao wamehalalisha utengenezaji wa pombe hii 'haramu '(gongo), na sasa yanywewa kihalali kabisa. Iliitwa 'ugogoro'.... Na sasa inaitwa Ugandan Waraghi(naomba kusahihishwa)... It's a spirit liquor like any other!!!
  11. H

    Tetesi: Rais Magufuli, Kuna kijana unayemuamini sana ambaye yumo kwenye kundi la kukuangusha

    Ha ha ha ha..... Ironically watanzania wengi ''tunaifanya hii Kazi ''pasipo kujijua kuwa tunaifanya..... Very interesting indeed!
  12. H

    Mh. Rais Magufuli awaita Mwenyekiti TANAPA Jenerali Waitara na Mkuu wa JKT Meja Jenerali Isamuhyo

    Ha ha ha..... Mkuu umenikumbusha mbali Kdg. ""wewe kuruta mwenye green vesti ya kijani kuja hapa!!! " Kambi /kombania.... Mwaka gani MKUU?
  13. H

    Yuko wapi mzee wetu Kinana?

    ....Are You thinking what am Thinking!!!
Top Bottom