Habari Watanzania,
Wenzangu, ni dhahiri kabisa kwa sasa huyu mgonjwa Tanzania yupo hoi hoi bin taabani tunamuomba daktari mkuu anayemhudumia sasa akubali ampe rufaa kwa specialist mapema asubuhi ya mwaka 2025.
Hii itakuwa salama kwake daktari ili mgonjwa asije mfia mikononi mwake ikizingatiwa...
Namuomba Raisi wangu mpendwa ampe rufaa huyu mgonjwa Tanzania anahitaji specialist sio daktar wa kawaida kama yeye aking'ang'ania mgonjwa atamfia mikononi mwake.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.