Angetoa hoja why anataka serikali 2 & nt 3 na sio kutoa maneno ya kejeli mpk nw wana ccm wengi wanaotaka serikaki 2 ukiwauliza kwann mnataka 2 hawana hoja za msingi example wasira alisha wai ulizwa why unatetea serikali 2 akadai tumezoea so hiyo c hoja & advice thnk b4 u do siyo kila kitu we...
Wadau naomba msaada, sisi ni vijana tumemaliza chuo na tumeamua kujikomboa kiuchumi kwa kuamua kuanzisha company yetu binafsi ya usambazaji wa vitu mbalimbali especially stationaries.
Tukaenda BRELA kwa ajili ya usajili wakatuambia tutafute memorandam, article of association na mwanasheria wetu...
We ndo div 5 coz mtu mwenye upeo mkubwa na akili timamu hawez andika hivyo usiishi kwa kukalili nenda ifakara diwan 1 tu wachadema lakin anayapelekesha magamba na wananchi wanapata raha hakuna hata tena michango ya sekondar
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.