Hapo mwanzo tuliambiwa kwamba saizi hakuna ukabila wala udini wala rangi, lakni wahenga hawakukosea kisema kua uyaone inshort ni kwamba idara ya uhamiaji kumejaa ukabila uliokithiri hasa pale unapokuwa unahitaji NIDA yaan ukifika pale hata mkiwa wawili mmoja akajitambulisha kwamba yeye ni mfipa...
Lakn hapo kuna shida gani mm nimetoa kero then ili kuwaonesha kuwa kwel tembo wapo nikaamua kuweka na picha then unasema "picha bila maelezo ni kupotupotezea vifurushi" sas wew ulikua unatak maelezo gan mkuu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.