wacha tuchague wenyewe.. kwani wew ni nani hadi utuchagulie... out of 100% .. 80% yote anaongelea yeye kutaka kuuwawa... 20% ndo unaona anatema cheche za kuwanufaisha wadanganyika...
tutachagua kiongozi kwa huruma yetu kwake na sio sera zake..
😁😁😁😁😁😁
Na waganga wanasema hao Ndo wanaongoza kwenda kwao kusaka vumba.. grade 7 na la pili B. Uliza waganga watakupa Takwimu kati ya wenye shule na la pili B kundi gani wanaongoza kufata mafanikio huko…
Hatutafuti kazi hivyo dogo,, ww umepiga Civil Engineering.. ambia watu nna project ideas kadha wa kadha .. au nshawahi brainstorm kuhusu design flan ya jambo fln na michoro unayo… CAD technician hujawahi hata siku brainstorm ur own design… unayoweza showcase kwa watu .. afu mwisho wa siku hapo...
Shauri watu,, wasisome kupata kazi.. wa some kupata fani
(Ujuzi), duniani kote shule inakuba basics za jinsi ya kutengeneza motor na sio ujuzi wa jinsi ya kutengeneza motor,, Ukishajua basics kazi ni kwako unaenda kutumia vip huo ujuzi..
Usidanganyike na oh mimi nna passion ya philosophy afu...
Mzee ukimwambia yeye straight itakua shida Kama anafanya vitu kwa kukamatwa kwa Ndumba.. hatakuskiliza…
Nnavyoona mimi .. Tafuta ndugu zake. Kisha mseti mtu akawaambie either face to face au kwa simu tu .. ili ndugu Ndo waanze kumsaidia.. sio ndugu wakamwambie muhusika.. hawatomsaidia atawaona...
Na sikuizi ubavu wanao, unakuta form 4 kapiga div 1 kali,, form 6 ana div 1 yake kali,, chuo GPA yake ni between 3.5-5.0. Akitaka kuomba kazi anaambiwa subiri unawahi wapi,, Anaanza kutafuta professional certificates,, mara CPA, Na vicourse mshenzi vyote vile unavyovionaga as added advantage...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.