Recent content by Futota

  1. Futota

    Je mgao wa umeme umeshaanza tena?

    Yaani huu mgao ni nomer, hata Kimara, Mbezi ya Kimara, Ubungo kila Jmosi ni mgao...kulikoni????
  2. Futota

    House4Rent 3 bedroom house at Sinza uzuri

    Nitakupigia shukrani
  3. Futota

    House4Rent 3 bedroom house at Sinza uzuri

    Poa mkuu, karibu sana, unitumie PM nikupe namba za simu za kuwasiliana upate kufika kuikagua nyumba
  4. Futota

    House4Rent 3 bedroom house at Sinza uzuri

    Ni PM mkuu, no sweat, rent is negotiable
  5. Futota

    House4Rent 3 bedroom house at Sinza uzuri

    BRAND NEW HOUSE, 3 BDRMS, 3 BATHROOMS, CLOSE TO MAIN ROAD- MOROGORO ROAD, SO VERY CLOSE TO MWENDO-KASI PUBLIC BUSES. RENT 500,000/MONTH (NEGOTIABLE) PAYABLE ONE YEAR IN ADVANCE. RELIABLE WATER SOURCE FROM DAWASCO AND A WELL WITH 7000 LTRS STORAGE TANKS. SAFE WITH "SUNGUSUNGU" NEIGHBORHOOD...
  6. Futota

    Natafuta fundi mbao

    Hello wakuu JF Natafuta fundi stadi wa mbao, tufanye kazi ya kutengeneza kwa kutumia mbao ya mninga au mkongo, kitchen cabinets pia kazi ya ku design walk-in-closet kwa kuweka shelves, drawers, hangers n.k. Tafadhali uni PM. Kazi ipo Dar
  7. Futota

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Hello wakuu wa JF, Ninauza brand new cell phone HUAWEI MATE 8, hii ni model Huawei NXT-L29, Champagne gold color, 64GB storage, 4GB RAM bei, million moja unusu tu. Ni PM kama upo mnunuzi wa kweli
  8. Futota

    Natafuta Contractor/Civil engineer kwa Mkataba wa Ujenzi wa nyumba

    Hello Mkuu, safi sana kazi ya uchimbaji visima, nimeona Youtube videos. Sasa kama unaweza kunitumia kwa private message jina lako kikamilifu, simu namba au directions za ofisini. Shukran!
  9. Futota

    Natafuta Contractor/Civil engineer kwa Mkataba wa Ujenzi wa nyumba

    Sina mchoro, nina mkopo wa benki na eneo. pia nina ka idea ka floor plan ila engineer ndio anatakiwa aone tujadili.
  10. Futota

    Natafuta Contractor/Civil engineer kwa Mkataba wa Ujenzi wa nyumba

    Hi Ndugu, sina mchoro, nina eneo na mkopo wa benki.
  11. Futota

    Natafuta Contractor/Civil engineer kwa Mkataba wa Ujenzi wa nyumba

    Jamani kama wewe ni contractor au civil engineer mwenye kampuni, basi tuwasiliane kwa Private message,tuongee biashara na kuingia mkataba wa ujenzi wa nyumba ya kuishi (1) na kuweka utilities....maji ya kisima na umeme wa Tanesco, ujenzi katika kipindi cha miezi 6 hadi mwaka 1. Ideally, malipo...
  12. Futota

    Mange Kimambi ahojiwa na Jeshi la Polisi jijini Dar

    Kabisa, Free Mange kimambi Lowerly. anasema ukweli, watu,hawapendi..
  13. Futota

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Shukrani mkuu, maana clearing agent anakuja na mabei naona anataka niliache gari bandarini.
  14. Futota

    Ali Kiba amfunika Shilole show yake ya USA

    Kweli kabisa nimehesabu hao watu waliohudhuria katika hizo picha..... hakika hawazidi thelathini! Hakika mleta mada wala hajakosea LOL
  15. Futota

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Asante sana mkuu kwa majibu mahususi, sasa kidogo mwanga umeanza kuonekana mbele.... Clearing agent wangu ananidai ati USD 200 kwa gharama za Delivery order??? wakati ka gari kenyewe ni kadogo kwa engine 0.66litres. Halafu ati handling charges kachanganya na storage charges....hivi kwa ka gari...
Top Bottom