Recent content by feysher

  1. feysher

    Wazoefu wamikopo ya mabank nahitaji uzoefu wenu

    Usikope kuanzisha biashara,kopa kuongezea kwenye biashara mkuu
  2. feysher

    Mwanamke mjinga anaweza kufanya maisha yenu yawe magumu

    Mungu nijalie demu mpenda pesa.....na na na naaaana najiimbia tu
  3. feysher

    Wanawake wamepungua sana humu. Kulikoni?

    Wewe siumenitenga ikabidi nijipe likizo
  4. feysher

    Wale watu wenye tabia kama hizi tukutane hapa

    Nyapuz the best[emoji1476]
  5. feysher

    Kiporo kipi kitamu zaidi?

    Wali njegere za nazi [emoji1476][emoji1476]
  6. feysher

    Wanawake wamepungua sana humu. Kulikoni?

    Kuchekacheka tumestaafu mkuu
  7. feysher

    Huyu ni mimi kabisa

    No 2
  8. feysher

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Sawa nilijua unamaana tofauti
  9. feysher

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Mkuu unamaana gani
  10. feysher

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    [emoji28][emoji28]
  11. feysher

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    [emoji23][emoji23][emoji23]mkuu
  12. feysher

    Sehemu yenye chakula kizuri na mandhari nzuri Dar es Salaam

    Food Point, Kinondoni; La Chaz, Sinza; News Cafe karibia na Collosium, Mamboz, Masaki.
  13. feysher

    This is what happens when you ask some men to change a baby

    [emoji23][emoji23][emoji23]gud[emoji23][emoji23][emoji23]
  14. feysher

    This is what happens when you ask some men to change a baby

    Just laugh along [emoji23][emoji23][emoji23]
  15. feysher

    Habari zenu wapendwa

    Haya
Top Bottom