Recent content by Emma mjeshi

  1. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Nitawezaje kupata mafao yangu ya NSSF? Nataka niende kusoma

    Na je ukitaka sasa mfano ukapata kazi na ulikatwa miezi yote sita badae ukapata kazi ukija pata kazi hawakati hiyo pesa!?
  2. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Nitawezaje kupata mafao yangu ya NSSF? Nataka niende kusoma

    Hii kanuni wanazingua na msenge alie itunga sasa mtu ana m3 unamlipa kwa awamu miezi sita mwisho wa siku hela inaisha bila kuifanyia kitu hii sera ni ya kipumbavu wafikilie upya watoto wa masikini ndo wanateswa just imagine una lipwa lak3 kila mwezi kwenye m3 tatu utaifanyia nini huu ni Umama...
  3. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania SI KWELI Stendi ya Mabasi ya Magufuli (Mbezi Luis) Imebadilishwa Jina

    Jana nimepiga picha kama kumbukumbu
  4. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Mbunge Fransic Mtinga: Serikali ilijidanganya kupandisha bei ya kuunganishia umeme, ataka irudishwe kuwa Tsh. 27,000

    Kuna siku nikapiga simu TANESCO,kuuliza mbona hadi kijijini mnakata kodi za majengo wakanijibu ndo sheria ipo ivo...
  5. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Likizo kwa wanafunzi iwe ni lazima

    Nasikia mumeweka kiswahili mbele!
  6. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Kocha gwiji katika bara la Africa, Robertinho amethibitisha kuwa ni mtu hatari sana kimbinu. Wydad anakwenda kupasuka nyumbani kwake

    Onyango inabidi Game ijayo Aanze Benchi jamani Asije tuponza..[emoji7]
  7. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Wanayanga mnazingua, jifunzeni kwetu mashabiki wa msimbazi

    Nachosubir ni utabiri wa Nabii wa mchongo utimie Yanga mdomo upoe
  8. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Je, tunapaswa kumwomba msamaha Hayati Magufuli kwa tulivyomsema na kumdhihaki? Naona mambo hayaendi sasa

    Nakumbuka ili kuwa kabla hata mwezi kuisha wakaona ulaji kwenye simu bando zikabadirishwa Mara tozo Dah ama kweli msimu wa kula ukifika tutasahau màana njaa itakuwa imepoa
  9. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Ndani ya Mwaka mmoja, Rais Samia katoa Ajira zaidi ya 50 Elfu, Vijana tunashukuru sana

    Apa mtanzania mwenzangu ivi unafikili hiyoo jeuri ya kusema amekuta mambo mrama anajaribu kuyaweka sawaa inakujaje"? Awamu hii walipo shika usukani tuu maisha yalibadilika pengine mwenzangu upo sehem moja huenda hujazunguka ndani ya inchi ndo maana point zinakuja Kama unakaushabiki, Samahani kwa...
  10. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Ndani ya Mwaka mmoja, Rais Samia katoa Ajira zaidi ya 50 Elfu, Vijana tunashukuru sana

    Umechemka, awamu Fulani Vijana walipata Ajira tokana na miradi mingi ya maendeleo mishahara kwa wakati ila kwa Sasa ata watoe Ajira million elf 10 hamna Cha maana mamboo yashaenda mrama"
  11. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania Bashungwa ameonesha kwamba unaweza kuwa Waziri mzuri bila kupiga kelele na attention za kila siku

    Siku zote wapigaji lazima wanajionyesha wapole naomba niishie apo"
  12. Emma mjeshi

    JamiiForums Tanzania TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Nipo maeneo ya manispaa ya kahama kijiji Cha lowa kitongoji Cha ifukili napenda kuuliza ivi kulipia helaa ya kufungiwa mita lazima uwe umeshafanya wayalini?
Back
Top Bottom