Hao watu wote waliokimbilia nje ya nchi na wengine mkaamua kuwafuata huko huko kama akina Twaha, ni akina nani ? au mnataka wote waje huku muwapoteze kama akina mdude ???
Tuna changamoto sana watanzania, mtu anakwambia sina, bado unamuuliza kwanini? Alafu ni mtoto wa kike, sio sawa. Minilichojifunza katika maisha ni kuepuka maswali yanayoumiza hisia
1. Una watoto wangapi sasa hivi?
2. Umeolewa? Bora hata kuuliza Umeshaoa kwasababu mwanaume ndiye anauepanga...
Yaani mmeoana na mna watoto mnagombea majina katika Hati ya kiwanja !!! Real ? Sielewi kabisa nyinyi si ni mwili mmoja ? Mali tutaziacha hapa jamani zisitutoe katika ubinadamu wetu
Wekeni KATIBA MPYA HAPA tutajua kama wamepasuka au hawajapasuka, kupiga tantalila haisaidii kitu. KATIBA, KATIBA KATIBA baasi msitutoe katika reli, mlisema ndani ya siku 100 bado mnaruka ruka tu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.