Recent content by Duke Tachez

  1. Duke Tachez

    Maajabu Dar City Centre

    ntarudi I
  2. Duke Tachez

    Ujumbe tata wa Ney wa Mitego kwa Fred Vunjabei

    [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] hivi ni kweli ana hela au promo tu!? anaendesha gari gani? nasikia alimuibia demu moni
  3. Duke Tachez

    Hivi inakuwaje mama anamuonea wivu mtoto wake?

    so unanishauri nioe nikiwa na miaka mingapi?
  4. Duke Tachez

    Plot4Sale Shamba lenye miche ya parachichi linauzwa mkoani Njombe

    Hivi lupembe wanapanda miti ya mbao?
  5. Duke Tachez

    Ujumbe tata wa Ney wa Mitego kwa Fred Vunjabei

    Ohooo!!! hii ilibidi imabatanishwe kwenye uzi juu kule mods fanya hivyo tafadhali
Top Bottom