hizi propaganda hazina nguvu tena,ccm inashindwa kutambua kuwa WAKATI UKUTA,enz zakuwadanaganya wananchi zimekwisha,watanzania wanajua ADUI yao ni nani ni suala la muda tu.
Profesa Safari kwenye moja ya interview zake alipojiondoa Chadema,moja ya sababu alizotaja ni kwamba ni AIBU MTU MZIMA KUWA CHAWA halafu akacheka sana...tutashuhudia mengi ya aibu nakustajabisha,njaa mbaya sana
Baada ya mkutano wa Beijing 1995,wanawake mka ona mko sawa na wanaume kuanzia kifikra mpaka majukumu bila kuelewa kwamba mwanaume atabaki kuwa mwanaume.
Nyumba nying zina Kelele mno,wanaume ndo wahanga lakn huku nje inaonekana mwanamke anaonewa,unatoka kazin umechoka unafika home unapokelewa na...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.