Recent content by darshan

  1. D

    Amenisomesha, kaninunulia gari lakini sina mapenzi naye

    dah!!!unajariwa hvy hlf unaleta pozi la kibwenge.......hebu nipe namba mie niwe na huyo mshamba sbb nahitaji kujaliwa plus kusafiri kwa verossa mie.
  2. D

    msaada plz

    thnkx katavi
  3. D

    help plz

    habari zenu.....supu ya kuku ya maziwa inaandaliwaje jamani.....nimeona sehemu wanauza nikiwa ktk gari ntk jua jinsi ya kuipika
  4. D

    msaada plz

    habari zenu...ukitaka kujua kama namba unayotumia imesajiliwa wafanyaje?:mtumiaji wa line ya tigo.
  5. D

    kujikita kwenye masomo hatimae kumeniponza, kila mrembo naemtaka kishachukuliwa!

    mwombe mungu upate ubavu wako huku ukiendelea na msuli wako......utampata hatakusumbua na xul utamaliza salama.
  6. D

    Baada ya kutendwa na umpendae je ulipata mpenzi mpya aliyekufuta machozi yako?

    kutendwa kunauma ila unakuwa makini ukiingia ktk uhusiano wngn na unakuwa na tahadhari sn....mi nikihs hueleweki nakuita twaongea ukiendelea km mara 2 zaidi najitoa kimyaaaaaaaa kimyaaaaaaa ctk presha tena za mapenzi.
  7. D

    what is your nick name???..... forget about your id.. lets chill here!

    Ppl call me nai nai,twiga,dimpoz n'my late father used 2 cal me flamingo bcz am taller....lyk ol ma nicknames
  8. D

    uliwezaje?

    nashukuruni sn.
  9. D

    uliwezaje?

    mtu anakuwaje mbabe jamani????
  10. D

    uliwezaje?

    hv uliwezaje kumfanya mpenzio kuwa rafiki yako wa karibu sn????nataman na wangu awe hivyo.
  11. D

    ofisi za Tigo

    asatheni sn;mbalikiwe
  12. D

    ofisi za Tigo

    sehemu gn?zipo jamani kkoo kubwaaaa
  13. D

    ofisi za Tigo

    wajameni poleni na majukumu eti ofisi za tigo za kariakoo zipo sehemu gn????
  14. D

    msaada tutani.plz

    ha ha ha ha
Top Bottom