Recent content by daizouh

  1. daizouh

    Nimeshangazwa na kukuta mabati yamepanda bei

    Bati Gauge 30, kwa mita ni 13782 kwabati lafutikumi aumitatatu ni 13782×3 = 41,000 duuu
  2. daizouh

    Bei za Malighafi mbalimbali za ujenzi

    Kwanii monalisa anauza tiles za tywford??
  3. daizouh

    Nataka kujua duka linalouza electronic components Dar es Salaam

    Mambo vipi wanajamiiforum, Naombakukujua maduka yanayouza electronics components kamavile capacitors, resistors , ICs, opamp, diodes
  4. daizouh

    Mfumuko wa bei huku mtaani unashamiri, kuna nini kinaendelea?

    Kwanii bei ya nondo shingap
Top Bottom