Recent content by Consigliere

  1. Consigliere

    Ana kwa ana na Mwigulu Nchemba: Kuelekea Uchaguzi Mkuu 2020

    Kwa hivyo safari yako kuelekea uchaguzi mkuu wa 2020, ndiyo imeanza na hoja hii? Katika yoote yanayoendelea nchini na yanayosikika kukuhusu ndiyo umeianza kihivyo?
  2. Consigliere

    Wataalamu wa China wamethibitisha kuwa dawa ya Malaria aina ya Chloroquine Phosphate ina ufanisi wa kutibu ugonjwa wa COVID-19

    Wasitafute sababu ya kuvirudisha sokoni hivyo vidonge vya cloroquin, wengine vimetuwasha sana hadi sehemu mbaya zisizotajika.
  3. Consigliere

    1968 Oscar Kambona interview

    Jamaa was smart
  4. Consigliere

    Namibia yapeta kusafirisha nyama Marekani

    viking, Tuache kufikiria na kuhakikisha Bashite anaishi vizuri na yupo salama unataka eti tupoteze muda wa kuwafikiria watanzania!!! Are you serious?
  5. Consigliere

    Anataka akasomee Community Development lakini hajui atakuja kuwa nani

    Kwani anakwenda kusoma ili kuja kuwa bani au snakwenda kusoma ili ku gain/establish/accomplish jambo? Mwambie akae ajiulize kwanza anataka kusoma baada ya kuona gap lipi? Asije akaenda kusoma ili kuja kutumiwa
  6. Consigliere

    TMA yatabiri mvua kubwa mikoa 12 ikiwamo Dar es Salaam

    Jamaa wana gundu sana hawa, huwa wakitabiri hakuna kinachotokea. Hapo tujiandae kushuhudia jua kali kote nchini na kiwango cha joto kupanda.
  7. Consigliere

    Mfahamu kondoo maarufu aliyejulikana kama Dolly Parton

    Ana manyoya kama Mawigi ya muimbaji Dolly Parton, labda ndiyo maana wakampa jina la Dolly Parton
  8. Consigliere

    Election 2020 Vyama vya upinzani Tanzania kuweni makini na zoezi hili linaloendelea huko mitaani, hapa kuna wizi wa kura

    Sasa 'chombo cha habari' kinafika hadi eneo la tukio halafu kinaondoka bila ya kuwa na taarifa? Tukio lenyewe linafanyika katika ofisi ya serikali ya mitaa, wameshindwa hata kuwauliza viingozi kwenye hiyo ofusi? Wameshindwa hata kuwauliza hao wanaopiga picha?
  9. Consigliere

    Hongera Rais Magufuli kuipendezesha Ikulu yetu kuliko enzi za Nyerere, Ikulu iwe kivutio cha utalii, restrictions ziondolewe watalii wafurike

    Najua hapo uliposema aende na Makonda Marekani, umesema makusudi ili usikie nita comment nini. Na mimi sita comment bali utamalizana na Pompeo.
Top