Recent content by chongchung

  1. chongchung

    Uzoefu biashara ya karoti

    Unataka karoti kutoka kwa wakulima au unataka masoko ya karoti kwa wateja? Funguka vizuri kiongozi sababu kama unataka karot kutoka kwa wakulima hapa umefika.
  2. chongchung

    Msaada: Nimempa mtaji wa Tsh. milioni 1.5 ila ndani ya wiki 2 tu kabakiza 500,000

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Acha kutuchonganisha na papaa Ushimen bro
  3. chongchung

    Msaada: Nimempa mtaji wa Tsh. milioni 1.5 ila ndani ya wiki 2 tu kabakiza 500,000

    🀣🀣🀣🀣 Umeonaeee Ushimen oyeeee Apewe kura zote kama anagombea πŸ˜†
  4. chongchung

    Msaada: Nimempa mtaji wa Tsh. milioni 1.5 ila ndani ya wiki 2 tu kabakiza 500,000

    Attention Napenda kuthibitisha mkuu Ushimen amenitumia muamala mnono tu wala sikujua jamaa ni real kihivyo, ebwanaa Ushimen nimekuelewa sana, Asante mkuu kwa kuing'arisha jioni yangu, blessed up brother πŸ˜‡πŸ€£πŸ€£ Nimekusafisha rasmi. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  5. chongchung

    Msaada: Nimempa mtaji wa Tsh. milioni 1.5 ila ndani ya wiki 2 tu kabakiza 500,000

    Tayari huko DM nimeshajieleza nasubiri upitishe budget tu mkuu 🀣🀣🀣
  6. chongchung

    Msaada: Nimempa mtaji wa Tsh. milioni 1.5 ila ndani ya wiki 2 tu kabakiza 500,000

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Yoyote utayotaka kunipa mkuu πŸ˜‹
  7. chongchung

    Uchaguzi 2020 Askofu Mwingira: Lissu ni mshindi, hajajenga flyover wala reli. Watu wanamfuata

    Sasa mtu fudenge alivyokua akishiriki kwa hali na mali nyingi kwenye campaign za Lowassa na kumpopoa bashite alikua hachanganyi siasa na dini? Ila kaanza kuzichanganya alivyorudi upande wa pili? Cha msingi nasema watanzania ni wanafiki na wazandiki na huwezi kujiita mpigania haki huku umejaa...
  8. chongchung

    VIDEO: Kada wa CCM amrushia Tundu Lissu jiwe wakati akisalimia wana Bukoba mbele ya jengo la CCM Bukoba, Lissu alazimika kurudi ndani ya gari

    Ukisoma comments hapa utajua namna wanaccm walivyochangia kwa busara na utulivu na sio kwamba propaganda machines za CCM hazijaona hii video lahasha, ni sababu hii video haina mshikamano, ummoja na Amani ya watanzania wengi Ila ingetokea kwa upande wa pili sasa? Hii video ingekua ndio agenda...
  9. chongchung

    Uchaguzi 2020 Askofu Mwingira: Lissu ni mshindi, hajajenga flyover wala reli. Watu wanamfuata

    Mwingira kwa wakongwe wa jf wanajua zile threads zilizokua zikianzishwa miaka ya nyuma namna alivyozaa na wanawake za watu kibao ila sababu yupo upande wa pili hayo madhambi yake yote yenye ushahidi yametakaswa na hayaonekani Ila mtu fudenge yeye anachanganya siasa na dini, nasikia kuna...
Top Bottom