Recent content by chipa

  1. chipa

    JamiiForums Tanzania NSSF wananizungusha kulipa mafao yangu

    dah basi hakuna mana ya kuweka pesa kwenye huo mifuko hiyo, kama ukiwa kwenye hivi vikampuni vya wahind,mana mtu unawekeza ili ikifika siku unaacha au unaachishwa unajua namna gan ya kuendesha maisha
  2. chipa

    JamiiForums Tanzania NSSF wananizungusha kulipa mafao yangu

    NSSF mliniambia nisubiri miezi sita ili niweze kupata mafao yangu, miezi sita imefika , nimekamilisha kila kitu kujaza miform yenu, hatua ya mwisho mnaniambia nije baada ya miezi miwili kuulizia hundi, sababu eti sijafika miaka 55. Sasa najiuliza ; 1. Hizi hela za kwenu? 2. Zinazid kukaa, je...
  3. chipa

    JamiiForums Tanzania Maalumu kwa ushauri wa kombination inayofaa kwenda nayo Form five

    msaada, nicheckie namba hii S.1341/0057
  4. chipa

    JamiiForums Tanzania Nafasi za Kazi kutoka TRA

    hivi unaruhusiwa ku-apply more than one position? au
  5. chipa

    JamiiForums Tanzania Updates za Diamond Trust Bank

    DTB walitangaza nafasi za kazi ikiwemo bank officers kwa ajiri ya branch ya kahama...mwenye kujua taarifa naomba anjijuze mana ni kitambo sana
Back
Top Bottom