chipa
Member
- Mar 12, 2014
- 8
- 3
NSSF mliniambia nisubiri miezi sita ili niweze kupata mafao yangu, miezi sita imefika , nimekamilisha kila kitu kujaza miform yenu, hatua ya mwisho mnaniambia nije baada ya miezi miwili kuulizia hundi, sababu eti sijafika miaka 55.
Sasa najiuliza ;
1. Hizi hela za kwenu?
2. Zinazid kukaa, je zinaongezeka?
Mmeniboa sana, hii haikubaliki hata kidogo
Sasa najiuliza ;
1. Hizi hela za kwenu?
2. Zinazid kukaa, je zinaongezeka?
Mmeniboa sana, hii haikubaliki hata kidogo