Anahitajika kijana wa kazi za shambani. Awe ni kijana mchapakazi na awe wa kiume umri usiozidi miaka 20. Na awe ni mkazi wa mikoa ya Arusha ama Kilimanjaro.
Kama una ndugu yako au mdogo wako ama jirani yako unaweza ukani pm.
Malipo ni makubaliano!!!
Ni hayo tu!!!
Asanteni!!!!!
Nikushauri usisaini, mm mwenyewe hapa nipo Private ila mda wowote naweza chomoka niende serikalini mwezi wa 7. Bora usubiri kwenda serikalini kuliko usaini private, kuja kuvunja mkataba nako ni ishu sanaaaa!!!!!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.