NAUZA: Water-Pump na pipes zake, kwa bei chee! (used)

NAUZA: Water-Pump na pipes zake, kwa bei chee! (used)

Nataraji kupata pesa very soon, InshaAllah endapo itakuwa haijachukuliwa ntakustua Mkuu. Hivi nikihitaji ipelekwe Mwanza, usafiri upi itawezekana na kwa gharama ipi.?


Kama itakuwa bado ipo tutafanya mauziano mkuu wangu. Zetu Dua, InshaAllah.

Kuhusu gharama za kusafirisha kwenda Mwanza, kwakweli sina majibu sahihi yenye uhakika. Nadhani hata kwenye bus inaenda, coz haina size kubwa, kwenye boot la bus inaingia vizuri tu.
 
Best wishes Mkuu, hakika wateja tupo(wapo) kilimo ni Dili kwa sasa na ukiwa na mashine kama hii kila siku utakuwa wala faida tuu, tuachane na kuomba mvua kama tangazo la "Malaria haikubaliki"


Mkuu, umenichekesha sana hiyo sentesi ya mwisho. You sound being funny & charm person.
 
Vifaa bado vipo. Tangazo nimeliweka jana usiku, so wengi wameahidi kuja kuchukua leo. Hivyo basi atakayekuja wa kwanza ndiye atachukua.
 
Aisee nimenunua kwa gharama kubwa sana hivyo vitu alafu leo naona vinauzwa cheap namna hiyo!!! Basi haikua bahati yangu
 
Aisee nimenunua kwa gharama kubwa sana hivyo vitu alafu leo naona vinauzwa cheap namna hiyo!!! Basi haikua bahati yangu

Haikuwa bahati yako mkuu. Natumai ulipata chombo safi na sasa unapiga kazi.
 
Baadhi ya wabongo ni michosho sana walai. Pamoja na kuweka bei ambayo ni very fair, still mtu anakuja PM kutaka discount ya laki nzima na zaidi!! DUUH

Jamani mtu kama hauna nia ya kununua, don't bother to PM. Acha wenye uhitaji serious watanunua.

N.B: Siuzii njaa !
 
Salaamu kwenu wana-JF wote.

Kama tittle ya uzi inavyojieleza, nauza vitu hivyo kwa bei cheeee kabisa! Bei ya 'mzigo utoke fasta'. Ni mali yangu halali.

A) Mashine ya kumwagilia. Wazungu wanaiita 'Water Pump'. Ni honda ya mchina. Ni inchi 3, yenye uwezo wa kusukuma maji mpaka mita 200 horizontally, with high pressure. Ulaji wa mafuta ni very economy, yaani 'inanusa' tu kama vijana wa mjini wasemavyo. FUEL: Petrol.

View attachment 647820
View attachment 647822View attachment 647823
View attachment 647829View attachment 647833


B) Pipe ya kuvuta/kuleta maji. Ina mita 6...

View attachment 647864


C) Pipe ya kutoa/kupeleka maji (delivery pipe). Mpya kabisa bado haijatumika, mita 80. Kipande kingine cha mita 20 ambacho nilikata na ndicho kilikuwa kinatumika...

MITA 80. Bado mpya. Haijatumika :
View attachment 647881

MITA 20. Imetumika :
View attachment 647891
...................................................

PICHA ya vitu vyote kwa pamoja :
View attachment 647912
..................................................

PICHA nyongeza :
View attachment 647943
...................................................

RISITI ipo. Mashine haina hitilafu (technical defect) yoyote tangu kununuliwa. Mashine imetumika kwa muda wa miezi mitano tu, kwa umwagiliaji mwepesi wa mara mbili kwa week. Vitu bado vipo katika hali nzuri sana, mnunuzi hautajuta hata kidogo. Service kwa wakati, na utunzaji.

Nauza vyote (A,B,C) kwa pamoja. BEI ni Tsh 370,000 (Laki tatu na elfu sabini) vitu vyote vitatu. Mazungumzo yapo for discount.

LOCATION: Vifaa vipo Dar, kata ya Toangoma, mtaa wa Vikunai.

Jinsi ya kufika:

===> Kama unapitia Mbagala, shuka kituo Zakiem. Kisha panda daladala za kwenda Vikunai.

===> Kama unapitia Kigamboni, panda gari mpaka Mikwambe. Kisha panda bajaji (nauli Tsh
500) mpaka majengo ya NSSF na NHC. Kisha panda bodaboda (Tsh 1,000) kwenda mtaa
wa Vikunai.

Kwa mawasiliano, karibu PM. Serious buyers only.

Sababu ya kuuza: Shida binafsi... maisha tu. Diversity in struggles.

Mimi ni mtu mwaminifu. Mwaka huu mwanzoni pia niliuza vitu vyangu vingine kupitia hapa hapa JF: INAUZWA - Kitanda, godoro, Sofa, Pasi, Feni, king'amuzi DStv

Karibuni. Natanguliza shukrani.
Mkuu npgie tuongee 0718093225
 
Baadhi ya wabongo ni michosho sana walai. Pamoja na kuweka bei ambayo ni very fair, still mtu anakuja PM kutaka discount ya laki nzima na zaidi!! DUUH

Jamani mtu kama hauna nia ya kununua, don't bother to PM. Acha wenye uhitaji serious watanunua.

N.B: Siuzii njaa !
Siku nyingine ukitaka kuuza kitu wa laki basi weka laki na 80, akishusha ataishia laki na 20 au laki kamili!!

Wabongo tunapenda punguzo, ila wangekua wenzetu wala usingesikia punguzo...
 
Siku nyingine ukitaka kuuza kitu wa laki basi weka laki na 80, akishusha ataishia laki na 20 au laki kamili!!

Wabongo tunapenda punguzo, ila wangekua wenzetu wala usingesikia punguzo...


Upo sahihi kabisa mkuu. Watz tunapenda mno kubagaini aisee, duuh.
Ahsante kwa ushauri mzuri, nitazingatia next time.
 
Baadhi ya wabongo ni michosho sana walai. Pamoja na kuweka bei ambayo ni very fair, still mtu anakuja PM kutaka discount ya laki nzima na zaidi!! DUUH

Jamani mtu kama hauna nia ya kununua, don't bother to PM. Acha wenye uhitaji serious watanunua.

N.B: Siuzii njaa !
Huyo aliekuja PM kutaka anunue kwa 270,000 still ungeanzia na hiyo angekuja na ndogo yake zaidi.
Watu hupenda kuomba wapunguziwe bei bila hata kukagua mali na kuona kama inamfaa au inaendana na bei au vipi.
Yaani kuomba punguzo ndio option ya kwanza bila kwanza kujua mali iko katika hali gani
 
Daaah ungekuwa karibu ningechukua. Lakini niko mbali arusha ningekomboa km sh 60,000 hivi. Bora nichukue dukani
 
Safi sana mkuu nimejikuta natiririka kusoma bandiko lako huku nikitabasamu Kwa huo uandishi mahiri hongera sana .kila la kheri mkuu..

Ahsante sana mkuu Eck fulani , comment yako imenifanya nitabasamu sana pia. I am very humbled. Shukrani kwa dua zako. Nikiuza nitakurushia japo buku tano unywe maji mkuu wangu.


Mkuu Eck fulani , kuna jambo nilikuahidi. Njoo PM nikamilishe ahadi yangu kiongozi.
 
Back
Top Bottom