Recent content by cheuc

  1. C

    JamiiForums Tanzania Kuna mtu aliyesoma Lugalo primary school (JESHINI)90-96...

    Bila kumsaau mwal Kafuku, Steven alikuwa mlokoe, julias alikuwa anafundisha la 5A,
  2. C

    JamiiForums Tanzania Kesho ninafunga ndoa natubu dhambi hii

    Makanisa ya kilokole wanafungisha
  3. C

    JamiiForums Tanzania Wahusika wa hizi mimba za vichaa ni nani?

    Duh
  4. C

    JamiiForums Tanzania Kumbe kuzaa na ndugu yako si dhambi, ushaidi huu kutoka katika Biblia

    Wapi nimesema alitengua
  5. C

    JamiiForums Tanzania Kumbe kuzaa na ndugu yako si dhambi, ushaidi huu kutoka katika Biblia

    We sema kama umempa mimba ndugu yako
  6. C

    JamiiForums Tanzania Kumbe kuzaa na ndugu yako si dhambi, ushaidi huu kutoka katika Biblia

    Ilo ni agano la Kale alipozaliwa yesu agano jipya vingi vilibadilika
  7. C

    JamiiForums Tanzania Mzee wa Upako: Sinywi pombe, ila nakunywa wine

    Pyeeeee
  8. C

    JamiiForums Tanzania Nimekata tamaa ya kuolewa, wenzangu wote wameolewa

    Azae na nan?
  9. C

    JamiiForums Tanzania Hivi yule bosi wa crdb aliepiga picha za uchi bado yuko kazini??

    Yupo c yule mweupe ana hipc la hatar na mguu wa bia hivi
  10. C

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Nimeshika simu ya mpenzi wangu, sina hamu naye

    Nimekupenda bure
  11. C

    JamiiForums Tanzania Hela zangu zinataka kuniua kwa uchawi wa mwanamke niliyemuacha

    Pole sana mkristu
  12. C

    JamiiForums Tanzania Mwenye nyumba ananitaka kimapenzi naombeni ushauri

    Mkubalie ili uclipe kodi
  13. C

    JamiiForums Tanzania Amekasirika mume wake anataka kuoa mke mwingine

    Tubadilike tuwe wa blue?
Back
Top Bottom