That law should be cancelled since it binds the freedom of expression among citizens,,
But also it will kill all private media as long as they will not be able to publish any News
We don't want it,,,,,, if it will be assigned as a law the country will be in internal conflict with it's citizens...
Huuu ni wizi uliokithir ,,,usafi tu wanaenda nje ya inchi?
Tena watu 40,,,
Si bora wangewapeleka semina Maafisa kilimo wetu ili waje kulikomboa Taifa dhidi ya magonjwa na mlipuko wa wadudu kizazi kipya katika uzalishaji?!!!!!
Kweli tumekwisha,,,,, wafanya kaz tunakatwa kwa mwez 12% ya...
Mtaishia kunawa kula nami hamuwezi,,,
mama wa kambo ananikera,,,
utajir ni ndoto yangu,,,
kaa twende,,,
kaza buti,,,
jogoo halisimami,,,
unanikera mwajuma,,,
the one and only,,,
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.