Kwa ufup jamaa bado anampenda mkewe japo wamengana kwa zaid ya miaka 2 na talaka asitoe, lakin kilicho mpeleka mahakaman ni kutaka kurudiana na mkewe na mwamke hayuko tayar ana nae, kwahiyo Mume ameamua ku2mia nguvu ya pesa kupenyeza lupia kwa mkuu wa kituo,wakili pamoja hakimu, imebainika...
Anaomba ushauri wa kisheria; bwana Yesaya alifunga ndoa na mwanadada Iren miaka 4 iliyopita, ndoa yao ilidumu kwa miaka 2 tu kisha mwanamke akaondoka baada ya kutoridhiswa na tabia za mumewe, hususan kunywa pombe kupita kias, uvutaj wa sigara ulioptilza n.k, baadae alimuomba TARAKA take ili...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.