Recent content by bysange

  1. bysange

    Nyumba yenye thamani ya Tshs. Trillion 1 hapa bongo

    kudaaaadeki 😄😄😄😄😄😄😄
  2. bysange

    Joseph Mbiliyi (Sugu) awaumbua CHADEMA, akiri walichelewa Uwanjani kumuaga Mzee Mkapa

    kwani shida iko wapi,itifaki ifuate mkondo wake
  3. bysange

    Kilichotokea kwa Mzee Mkapa kisitokee kwa kiongozi mwingine

    Bila shaka ushauri wako utakuwa umewafikia wahusika,kiukweli haipendezi sana kila siku kuzunguka nao
  4. bysange

    Sijapenda nilichokiona kwenye msiba wa Mzee Mkapa

    Maaskofu wapo kimya wewe unalalamika ujue tu kuwa hakuna kilichoharibika hayo nimazoea tu uliyoyazoea wewe
  5. bysange

    Kumbe sababu ya kifo cha Mkapa ni Cardiac Arrest. Asante sana mwanafamilia William Erio kumaliza sintofahamu hii

    sawa amesema na sisi tumesikia na tunaendelea na maombolezo
  6. bysange

    Kwa matokeo haya ya waliounga juhudi kuangukia pua, mmeamini kuwa CCM ina wenyewe na wenyewe ndio hao?

    ukiona hivyo ujue hao ni fungu la kukosa,tunaaomba waendelee kuunga juhudi mkono
  7. bysange

    Sheikh Ponda aachiwa kwa dhamana

    Hapo Kuna fundi halafu Kuna chuma 🙌🙌
  8. bysange

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Shukrani mkuu,huwa gari inapowaka huzima na pia linapokuwa kwenye mwendo haiwaki
  9. bysange

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Niwasalimu kila mmoja kwa imani yake,naomba msaada wa elimu kidogo dashboard Kama ilivyo kawaida kuna symbols zinajitokeza unapotaka kuwasha gari Kisha gari ikiwaka huzima,hivi karibu gari yangu imeanza kuonesha symbol ya emission control warning japo gari ikisha waka nayo huzima je kunatatizo...
  10. bysange

    When English is not reachable

    Naombeni mnipe maana jamani mie nilikimbia umande
  11. bysange

    Nataka kujifunza Kisambaa

    Namtogoa zumbe nzahumua vyedi,hangi iwe uko na watumba
  12. bysange

    Nataka kujifunza Kisambaa

    Ukunda aweee mbwai ushe umbuje
Top Bottom