Recent content by bwires

  1. B

    JamiiForums Tanzania Ifike hiyo Siku maana wadada IFM Wamezidi sasa

    Me natamani iwe implemented hata kesho,bcoz january ni mbali..
  2. B

    JamiiForums Tanzania Unapopita maeneo ya kambi ya Jeshi!!

    Hakuna kitu kama hicho... Shida ni kwamba we unatumia simu feki[mchina].
  3. B

    JamiiForums Tanzania Msaada Nimenunua LUKU M Pesa

    Voda wanachelewesha ila utapata badae. Next time utumie tigo au airtel ndo ziko faster
  4. B

    JamiiForums Tanzania Ushauri: Nimemfumania na mwanamke ndani kwake

    Pole sana sister: Me nakushauli achana nae sababu huko mbele atakuliza hadi utajuta..... Kutambulishwa sio hoja. achana nae and i hope good mens wako wengi na utapata mzuri zaidi yake.
Back
Top Bottom