Recent content by Bulesi

  1. B

    Mange: once threat always threat ,acha Junior ndekeza

    Wewe mwenye kichwa cha pumba lete ushahidi wa Mange akimtukana Vasco Dagama!! Nakumbuka ilikuwa wakati wa JK Mange alitaka kugombea ubunge kupitia ccm!!!
  2. B

    Mange: once threat always threat ,acha Junior ndekeza

    HAPO UMECHANGANYA MAMBO!! MANGE ASINGETHUBUTU KUMTUKANA MKWERE KWASABABU MAREHEMU BABA YAKE; KIMAMBI NDIO ALIKUWA MUWEKA HAZINA WA JK MAISHA YAKE YOTE YA SIASA MPAKA SIKU ALIPOJIPIGA RISASI HOTELINI KWAKE PALE TIGER MOTEL!!!
  3. B

    Mbunge analipwa mshahara wa 3.8M kwa mwezi, anapata posho 8M kila mwezi, jumla 11.8M. Akiwa kwenye kikao analipwa posho ya kikao 240K

    HIZI PACKAGE ZA NAMNA HII NDIO ZINAWASHAWISHI WATAALAM WAACHE TAALUMA ZAO NA KUKIMBILIA KWENYE SIASA, NA HILO HALINA TIJA KWA NCHI. MISHARAHA YOTE NCHINI IWE NA UWIANO ILI WANANCHI KILA MMOJA ABAKI KWENYE PROFESSION YAKE BADALA YA SASA AMBAPO MADAKTARI BADALA YA KUTIBU WAGONJWA WANAKWENDA KUPIGA...
  4. B

    Mbunge analipwa mshahara wa 3.8M kwa mwezi, anapata posho 8M kila mwezi, jumla 11.8M. Akiwa kwenye kikao analipwa posho ya kikao 240K

    MWENDAZAKE ALIKUWA ANAWAPA HAWA WABUNGE FEDHA NYINGI KAMA HONGO ILI UKIFIKA WAKATI WA KUMUONGEZA MINGINE 7 ILITAKIWA IJE IWE KAZI RAHISI!!! IT WAS CORRUPTION OF THE HIGHEST ORDER!! IT HAS TO BE REVIEWED FOR THE COUNTRY'S BENEFIT.
  5. B

    Kiingereza cha Paul Makonda kimejichimbia ardhini

    Tafadhali usiniingize kwenye makundi yenu. Mimi sio mtu wa makundi, I look at things objectively. Mimi siko huko unakoita sijui sukuma gang , huko ni kwako na wenzio!!
  6. B

    Waziri Mkuu Kassim Majaliwa avamia mwendokasi, ahoji mapato yalipo kama wanashindwa kununua mabasi. Mkurugenzi wa fedha atumbuliwa

    WHATEVER YOU SAY MKOPO WA WORLD BANK UPO PALE PALE, LAZIMA ULIPWE.!
  7. B

    Hivi vifaa vya kujengea nyumba za viongozi huwa vinanunuliwa wapi? Nyumba moja kugharimu milioni 838

    NI WEZI HAWAAMINIKI NA NDIO MAANA WANAKOSA AJIRA NA WAKIAJIRIWA KWENYE PRIVATE SECTOR WANAFUKUZWA!!! HALAFU WANALALAMIKA HAKUNA AJIRA!
  8. B

    Waziri Mkuu: Mabasi mabovu ya mwendokasi ni bora Serikali iyauze kuliko kuyaacha yakiozea pale yard

    Kinachoshangaza ni huo ushauri anaotoa Waziri mkuu kuwa hayo mabasi yauzwe, watamuuzia nani? Hayo mabasi yalitengenezwa kutembea kwenye hizo barabara maalum sasa mkimuuzia mtu binafsi atayaendesha wapi? Hayo mabasi mabovu pengine yawe cannibalized na vipuri vitumike kwenye hayo magari...
  9. B

    Hakutawahi kutokea Tanzania Rais kama Mzee Kikwete

    ALITUPIGA SANA ALIPOWAKABIDHI BANDARI YETU WASHIHIRI WA HOME SHOPPING CENTRE!! WALIKUWA WANAINGIZA MAKONTENA BILA KULIPA KODI NA MKWERE ALIKUWA ANACHUKUA MSHIKO WAKE KWAO!!!
  10. B

    Mnaomchafua Waziri wa Madini, Mhe. Dotto Biteko, tafuteni Habari za kuleta tija kwa Ustawi wa Taifa na sio pukakana matope

    KAMA UNASEMA ANACHAFULIWA KWA LIPI? KAMA ANACHAFULIWA NA WEWE UNAAMINI HIVYO NI JUKUMU LENU KUJISAFISHA KWA KUELEZA UKWELI JUU YA MAMBO YANAYOSEMWA. MNAPO KAA KIMYA MAANA YAKE HAKUNA UTETEZI WA TUHUMA ZINAZOTOLEWA!!
  11. B

    CHADEMA acheni kupoteza muda na nguvu zenu juu ya Wabunge 19 wa Viti Maalum

    YOU BETTER BE OBJECTIVE; UNAWEZA FANANISHA NA NYOMI ILIYOJITOKEZA KUMUUGA NA HATIMAYE KUMZIKA MWENDAZAKE?
  12. B

    BAWACHA: Rais Samia asiwatambue Wabunge 19 wa Viti Maalum waliofukuzwa uanachama CHADEMA

    AMELOWA KAMA KUKU ALIYE NYESHEWA MVUA! ANASHINDWA KUJIBU MASWALI.
  13. B

    CHADEMA acheni kupoteza muda na nguvu zenu juu ya Wabunge 19 wa Viti Maalum

    WATUMIE MUDA HUU KUFANYA TATHMINI YA CHAMA CHAO KUONA WAPI PANAHITAJI MABADILIKO. WASIPOFANYA HIVYO WATABAKI NA FIKRA MGANDO AMBAZO ZITAWAKIMBIZA HATA WALE WAFUASI WAO MAHIRI! CHADEMA HAS TO REINVENT ITSELF OTHERWISE IT WILL BE A MORIBUND PARTY!
  14. B

    CHADEMA acheni kupoteza muda na nguvu zenu juu ya Wabunge 19 wa Viti Maalum

    Huo ndio ukweli na ushauri mzuri. JUST IGNORE THEM!!!
  15. B

    Kiingereza cha Paul Makonda kimejichimbia ardhini

    Mimi simlengi mtu hizo ni hallucinations zako!! Huyu mlevi ni Naibu Waziri anayeshuhurika na Usafiri na hiyo ni docket muhimu sana inayotakiwa kuongozwa na Naibu Waziri serious!!
Top Bottom