Tunavuna tulicho kipanda, watu wenye akili wako mtaani yani wametulia huwezi amini afu ma******mbu ndo viongozi wetu eti!
Sent using Jamii Forums mobile app
Lumumba acheni kutoa povu shusheni neti mlale haya yote mmesababisha wenyewe yaani kibinadamu hamna la kujitetea labda Kwa Mungu tu, nendeni mkatubu haraka sana Kabla siku haijaja ambayo kwayo mtalia na kusaga meno.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.